Netherlands
TOUR CARD
Michael van Gerwen
“Mighty Mike”
Kabuuang titulo
21
Career prize money (PDC)
£12,469,715(≈₱1,061,722,800)
Edad
37
Bayan
Vlijmen
Darts
Winmau 22g
Walk-on
Seven Nation Army - White Stripes
Nagsimula
2002
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
52
Events
0
Titulo
113–41
W–L
50
Finals
73.4%
Win %
98.92
Average
※ Average ng 39 sa 154 laro. Hindi kasama ang 82 laro sa televised events.
12/15
Huw
Cazoo World Darts Championship
London
Last 64
£15,000
11/25
Biy
Cazoo Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£2,500
10/27
Huw
Cazoo European Championship
Dortmund
Last 32
£6,000
10/14
Biy
European Tour 13 - Gibraltar Darts Trophy
Gibraltar
Last 32
£2,000
10/3
Lun
BoyleSports World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
9/23
Biy
European Tour 12 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 32
£2,000
9/16
Biy
Jack's World Series of Darts Finals
Amsterdam
Quarter-final
£15,000
9/2
Biy
European Tour 10 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£2,000
8/26
Biy
TAB New Zealand Darts Masters
Hamilton
Last 16
8/19
Biy
PalmerBet NSW Darts Masters
Wollongong
Last 16
8/12
Biy
PalmerBet Queensland Darts Masters
Townsville
Last 16
7/16
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
6/24
Biy
Dutch Darts Masters
Amsterdam
Last 16
6/13
Lun
Cazoo Premier League - Play Offs
Berlin
Semi-final
6/10
Biy
Nordic Darts Masters
Copenhagen
Last 16
6/3
Biy
Bet365 US Darts Masters
New York, New York
Last 16
5/27
Biy
European Tour 8 - Dutch Darts Championship
Zwolle
Last 32
£2,000
5/26
Huw
Cazoo Premier League - Night 16
Newcastle
Quarter-final
5/20
Biy
European Tour 7 - European Darts Grand Prix
Stuttgart
Last 32
£2,000
5/19
Huw
Cazoo Premier League - Night 15
London
Quarter-final
5/13
Biy
European Tour 6 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£2,000
5/12
Huw
Cazoo Premier League - Night 14
Sheffield
Quarter-final
5/6
Biy
European Tour 5 - European Darts Open
Leverkusen
Last 32
£2,000
5/5
Huw
Cazoo Premier League - Night 13
Glasgow
Quarter-final
4/29
Biy
European Tour 4 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 32
£2,000
4/28
Huw
Cazoo Premier League - Night 12
Dublin
Quarter-final
4/21
Huw
Cazoo Premier League - Night 11
Aberdeen
Quarter-final
4/16
Sab
European Tour 3 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£2,000
4/14
Huw
Cazoo Premier League - Night 10
Manchester
Quarter-final
4/9
Sab
Players Championship 12
Barnsley
Last 64
£750
4/7
Huw
Cazoo Premier League - Night 9
Leeds
Quarter-final
4/2
Sab
Players Championship 10
Barnsley
Last 128
4/1
Biy
Players Championship 9
Barnsley
Last 128
3/31
Huw
Cazoo Premier League - Night 8
Birmingham
Quarter-final
3/27
Lin
Players Championship 8
Niedernhausen
Last 128
3/26
Sab
Players Championship 7
Niedernhausen
Last 128
3/24
Huw
Cazoo Premier League - Night 7
Rotterdam
Quarter-final
3/19
Sab
Players Championship 5
Barnsley
Last 128
3/17
Huw
Cazoo Premier League - Night 6
Nottingham
Quarter-final
3/11
Biy
European Tour 2 - German Darts Championship
Hildesheim
Last 32
£2,000
3/10
Huw
Cazoo Premier League - Night 5
Brighton
Quarter-final
3/4
Biy
Cazoo UK Open
Minehead
Last 64
£2,000
3/3
Huw
Cazoo Premier League - Night 4
Exeter
Quarter-final
2/25
Biy
European Tour 1 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£2,000
2/17
Huw
Cazoo Premier League - Night 3
Belfast
Quarter-final
2/13
Lin
Players Championship 4
Wigan
Last 128
2/12
Sab
Players Championship 3
Wigan
Last 128
2/10
Huw
Cazoo Premier League - Night 2
Liverpool
Quarter-final
2/6
Lin
Players Championship 2
Barnsley
Last 128
2/5
Sab
Players Championship 1
Barnsley
Last 128
2/3
Huw
Cazoo Premier League - Night 1
Cardiff
Quarter-final
1/28
Biy
Ladbrokes Masters
Milton Keynes
Quarter-final
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 131 | 78–53 | 59.5% | 96.36 | 4 |
| 2025 | 106 | 57–49 | 53.8% | 97.37 | 2 |
| 2024 | 161 | 110–51 | 68.3% | 96.77 | 0 |
| 2023 | 152 | 107–45 | 70.4% | 97.01 | 1 |
| 2022 | 154 | 113–41 | 73.4% | 98.92 | 0 |
| 2021 | 147 | 109–38 | 74.1% | 99.88 | 0 |
| 2020 | 142 | 107–35 | 75.4% | 99.11 | 0 |
| 2019 | 152 | 127–25 | 83.6% | 98.53 | 3 |
| 2018 | 178 | 152–26 | 85.4% | – | 1 |
| 2017 | 155 | 137–18 | 88.4% | – | 3 |
| 2016 | 194 | 177–17 | 91.2% | – | 3 |
| 2015 | 168 | 144–24 | 85.7% | – | 3 |
| 2014 | 168 | 135–33 | 80.4% | – | 0 |
| 2013 | 240 | 196–44 | 81.7% | – | 1 |
| 2012 | 171 | 135–36 | 78.9% | – | 0 |
| 2011 | 176 | 119–57 | 67.6% | – | 0 |
| 2010 | 122 | 67–55 | 54.9% | – | 0 |
| 2009 | 82 | 51–31 | 62.2% | – | 0 |
| 2008 | 121 | 78–43 | 64.5% | – | 0 |
| 2007 | 103 | 63–40 | 61.2% | – | 0 |
| 2006 | 18 | 15–3 | 83.3% | – | 0 |
| 2005 | 2 | 1–1 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect