England
TOUR CARD
James Wade
“The Machine”
Kabuuang titulo
10
Career prize money (PDC)
£5,521,482(≈₱470,121,700)
Edad
43
Bayan
Aldershot
Darts
Unicorn 20g
Walk-on
I'm Still Standing - Elton John
Nagsimula
1997
Kamay
Kaliwa
Rankings
Season record
46
Events
1
Titulo
88–47
W–L
3
Finals
65.2%
Win %
94.85
Average
※ Average ng 84 sa 135 laro. Hindi kasama ang 19 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 64
£25,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Quarter-final
£20,000
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Quarter-final
£25,000
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Last 32
£2,500
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 128
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Quarter-final
£3,500
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 32
£1,500
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£2,500
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Quarter-final
£6,000
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 32
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Semi-final
£8,500
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Semi-final
£8,500
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 32
£1,500
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Runner-up
£100,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Semi-final
£8,500
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 16
£2,500
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 128
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Kampeon
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 16
£2,500
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Quarter-final
£3,500
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
Last 16
£4,000
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
Last 32
£2,500
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 128
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 64
£1,000
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Quarter-final
£6,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£2,500
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Quarter-final
£3,500
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 128
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 128
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 32
£1,500
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£2,500
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 32
£1,500
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 16
£2,500
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 32
£2,500
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Quarter-final
£3,500
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 16
£2,500
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Semi-final
£8,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Runner-up
£50,000
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Quarter-final
£3,500
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 16
£2,500
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 64
£1,000
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 32
£1,500
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 16
£10,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 111 | 73–38 | 65.8% | 94.62 | 3 |
| 2025 | 135 | 88–47 | 65.2% | 94.85 | 1 |
| 2024 | 122 | 73–49 | 59.8% | 95.26 | 0 |
| 2023 | 149 | 96–53 | 64.4% | 94.98 | 0 |
| 2022 | 151 | 86–65 | 57.0% | 93.64 | 0 |
| 2021 | 126 | 83–43 | 65.9% | 95.22 | 0 |
| 2020 | 119 | 83–36 | 69.7% | 95.70 | 0 |
| 2019 | 140 | 96–44 | 68.6% | 96.13 | 0 |
| 2018 | 145 | 99–46 | 68.3% | – | 1 |
| 2017 | 112 | 62–50 | 55.4% | – | 0 |
| 2016 | 112 | 65–47 | 58.0% | – | 0 |
| 2015 | 138 | 98–40 | 71.0% | – | 0 |
| 2014 | 133 | 96–37 | 72.2% | – | 1 |
| 2013 | 111 | 71–40 | 64.0% | – | 0 |
| 2012 | 102 | 62–40 | 60.8% | – | 0 |
| 2011 | 138 | 88–50 | 63.8% | – | 0 |
| 2010 | 209 | 148–61 | 70.8% | – | 2 |
| 2009 | 88 | 68–20 | 77.3% | – | 1 |
| 2008 | 172 | 128–44 | 74.4% | – | 0 |
| 2007 | 165 | 131–34 | 79.4% | – | 0 |
| 2006 | 117 | 87–30 | 74.4% | – | 0 |
| 2005 | 88 | 59–29 | 67.0% | – | 0 |
| 2004 | 23 | 14–9 | 60.9% | – | 1 |
| 2003 | 5 | 2–3 | 40.0% | – | 0 |
| 2002 | 6 | 4–2 | 66.7% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect