England
TOUR CARD
James Wade
“The Machine”
Kabuuang titulo
10
Career prize money (PDC)
£5,521,482(≈₱470,121,700)
Edad
43
Bayan
Aldershot
Darts
Unicorn 20g
Walk-on
I'm Still Standing - Elton John
Nagsimula
1997
Kamay
Kaliwa
Rankings
Season record
49
Events
0
Titulo
73–49
W–L
48
Finals
59.8%
Win %
95.26
Average
※ Average ng 80 sa 122 laro. Hindi kasama ang 16 laro sa televised events.
12/15
Lin
World Championship
London
Last 64
£15,000
11/22
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
11/1
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Leicester
Last 64
10/31
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/30
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
10/24
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/18
Biy
ET13 - Czech Darts Open
Prague
First Round
£1,250
10/16
Miy
Players Championship 28
Wigan
Last 128
10/15
Mar
Players Championship 27
Wigan
Last 128
10/7
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
9/27
Biy
ET12 - Swiss Darts Trophy
Basel
First Round
£1,250
9/25
Miy
Players Championship 23
Leicester
Last 128
9/24
Mar
Players Championship 22
Leicester
Last 128
9/20
Biy
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
First Round
£1,250
9/18
Miy
Players Championship 21
Wigan
Last 128
9/17
Mar
Players Championship 20
Wigan
Last 128
9/6
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
First Round
£1,250
8/30
Biy
ET9 - German Darts Championship
Hildesheim
First Round
£1,250
8/23
Biy
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Milton Keynes
Last 20
8/22
Huw
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 128
8/21
Miy
Players Championship 18
Milton Keynes
Last 128
8/2
Biy
Players Championship 17
Milton Keynes
Last 128
8/1
Huw
Players Championship 16
Milton Keynes
Last 128
7/31
Miy
Players Championship 15
Milton Keynes
Last 128
7/13
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
7/3
Miy
Players Championship 14
Milton Keynes
Last 128
7/2
Mar
Players Championship 13
Milton Keynes
Last 128
6/21
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
6/12
Miy
Players Championship 12
Hildesheim
Last 128
6/11
Mar
Players Championship 11
Hildesheim
Last 128
5/24
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
First Round
£1,250
5/10
Biy
ET6 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
First Round
£1,250
5/7
Mar
Players Championship 10
Hildesheim
Last 128
5/6
Lun
Players Championship 9
Hildesheim
Last 128
4/26
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Graz
First Round
£1,250
4/19
Biy
ET4 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
First Round
£1,250
4/12
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
First Round
£1,250
4/9
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 128
4/8
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 128
3/30
Sab
ET2 - German Darts Grand Prix
Munich
First Round
£1,250
3/19
Mar
Players Championship 6
Hildesheim
Last 128
3/18
Lun
Players Championship 5
Hildesheim
Last 128
3/8
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
First Round
£1,250
3/1
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/20
Mar
Players Championship 4
Leicester
Last 128
2/19
Lun
Players Championship 3
Leicester
Last 128
2/13
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 128
2/12
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 128
2/2
Biy
Cazoo Masters
Milton Keynes
Last 24
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 111 | 73–38 | 65.8% | 94.62 | 3 |
| 2025 | 135 | 88–47 | 65.2% | 94.85 | 1 |
| 2024 | 122 | 73–49 | 59.8% | 95.26 | 0 |
| 2023 | 149 | 96–53 | 64.4% | 94.98 | 0 |
| 2022 | 151 | 86–65 | 57.0% | 93.64 | 0 |
| 2021 | 126 | 83–43 | 65.9% | 95.22 | 0 |
| 2020 | 119 | 83–36 | 69.7% | 95.70 | 0 |
| 2019 | 140 | 96–44 | 68.6% | 96.13 | 0 |
| 2018 | 145 | 99–46 | 68.3% | – | 1 |
| 2017 | 112 | 62–50 | 55.4% | – | 0 |
| 2016 | 112 | 65–47 | 58.0% | – | 0 |
| 2015 | 138 | 98–40 | 71.0% | – | 0 |
| 2014 | 133 | 96–37 | 72.2% | – | 1 |
| 2013 | 111 | 71–40 | 64.0% | – | 0 |
| 2012 | 102 | 62–40 | 60.8% | – | 0 |
| 2011 | 138 | 88–50 | 63.8% | – | 0 |
| 2010 | 209 | 148–61 | 70.8% | – | 2 |
| 2009 | 88 | 68–20 | 77.3% | – | 1 |
| 2008 | 172 | 128–44 | 74.4% | – | 0 |
| 2007 | 165 | 131–34 | 79.4% | – | 0 |
| 2006 | 117 | 87–30 | 74.4% | – | 0 |
| 2005 | 88 | 59–29 | 67.0% | – | 0 |
| 2004 | 23 | 14–9 | 60.9% | – | 1 |
| 2003 | 5 | 2–3 | 40.0% | – | 0 |
| 2002 | 6 | 4–2 | 66.7% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect