England
TOUR CARD
James Wade
“The Machine”
Kabuuang titulo
10
Career prize money (PDC)
£5,521,482(≈₱470,121,700)
Edad
43
Bayan
Aldershot
Darts
Unicorn 20g
Walk-on
I'm Still Standing - Elton John
Nagsimula
1997
Kamay
Kaliwa
Rankings
Season record
58
Events
0
Titulo
96–53
W–L
57
Finals
64.4%
Win %
94.98
Average
※ Average ng 111 sa 149 laro. Hindi kasama ang 21 laro sa televised events.
12/15
Biy
World Championship
London
Last 64
£15,000
11/24
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
11/2
Huw
Players Championship 30
Barnsley
Last 128
11/1
Miy
Players Championship 29
Barnsley
Last 128
10/26
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/21
Sab
Players Championship 28
Barnsley
Last 128
10/20
Biy
Players Championship 27
Barnsley
Last 128
10/19
Huw
Players Championship 26
Barnsley
Last 128
10/18
Miy
Players Championship 25
Barnsley
Last 128
10/13
Biy
European Tour 13 - German Darts Championship
Hildesheim
First Round
£1,250
10/2
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
9/29
Biy
Players Championship 24
Barnsley
Last 128
9/28
Huw
Players Championship 23
Barnsley
Last 128
9/27
Miy
Players Championship 22
Barnsley
Last 128
9/22
Biy
European Tour 12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
First Round
£1,250
9/8
Biy
European Tour 11 - German Darts Open
Jena
First Round
£1,250
9/6
Miy
World Series of Darts Qualifier
Barnsley
Last 64
9/6
Miy
Euro Tour 13 TCH Qualifier
Barnsley
Last 96
9/5
Mar
Players Championship 21
Barnsley
Last 128
9/4
Lun
Players Championship 20
Barnsley
Last 128
9/3
Lin
Players Championship 19
Barnsley
Last 128
8/28
Lun
Euro Tour 12 TCH Qualifier
Hildesheim
Last 96
8/28
Lun
Euro Tour 11 TCH Qualifier
Hildesheim
Last 48
8/27
Lin
Players Championship 18
Hildesheim
Last 128
8/26
Sab
Players Championship 17
Hildesheim
Last 128
7/15
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
7/11
Mar
Players Championship 16
Leicester
Last 128
7/10
Lun
Players Championship 15
Leicester
Last 128
6/30
Biy
European Tour 10 - European Darts Matchplay
Trier
First Round
£1,250
6/13
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 128
6/12
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 128
5/21
Lin
Players Championship 12
Leicester
Last 128
5/20
Sab
Players Championship 11
Leicester
Last 128
5/5
Biy
European Tour 7 - Belgian Darts Open
Wieze
First Round
£1,250
4/17
Lun
Euro Tour 10 TCH Qualifier
Wigan
Last 96
4/17
Lun
Euro Tour 9 TCH Qualifier
Wigan
Last 96
4/16
Lin
Players Championship 10
Wigan
Last 128
4/15
Sab
Players Championship 9
Wigan
Last 128
3/24
Biy
European Tour 2 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
3/21
Mar
Euro Tour 8 TCH Qualifier
Hildesheim
Last 96
3/21
Mar
Euro Tour 7 TCH Qualifier
Hildesheim
Last 96
3/20
Lun
Players Championship 8
Hildesheim
Last 128
3/19
Lin
Players Championship 7
Hildesheim
Last 128
3/13
Lun
Euro Tour 6 TCH Qualifier
Barnsley
Last 96
3/13
Lun
Euro Tour 5 TCH Qualifier
Barnsley
Last 96
3/12
Lin
Players Championship 6
Barnsley
Last 128
3/11
Sab
Players Championship 5
Barnsley
Last 128
3/3
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/24
Biy
European Tour 1 - Baltic Sea Open
Kiel
First Round
£1,250
2/20
Lun
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 96
2/20
Lun
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 96
2/19
Lin
Players Championship 4
Barnsley
Last 128
2/18
Sab
Players Championship 3
Barnsley
Last 128
2/13
Lun
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 96
2/13
Lun
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 96
2/12
Lin
Players Championship 2
Barnsley
Last 128
2/11
Sab
Players Championship 1
Barnsley
Last 128
1/27
Biy
Cazoo Masters
Milton Keynes
Last 16
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 111 | 73–38 | 65.8% | 94.62 | 3 |
| 2025 | 135 | 88–47 | 65.2% | 94.85 | 1 |
| 2024 | 122 | 73–49 | 59.8% | 95.26 | 0 |
| 2023 | 149 | 96–53 | 64.4% | 94.98 | 0 |
| 2022 | 151 | 86–65 | 57.0% | 93.64 | 0 |
| 2021 | 126 | 83–43 | 65.9% | 95.22 | 0 |
| 2020 | 119 | 83–36 | 69.7% | 95.70 | 0 |
| 2019 | 140 | 96–44 | 68.6% | 96.13 | 0 |
| 2018 | 145 | 99–46 | 68.3% | – | 1 |
| 2017 | 112 | 62–50 | 55.4% | – | 0 |
| 2016 | 112 | 65–47 | 58.0% | – | 0 |
| 2015 | 138 | 98–40 | 71.0% | – | 0 |
| 2014 | 133 | 96–37 | 72.2% | – | 1 |
| 2013 | 111 | 71–40 | 64.0% | – | 0 |
| 2012 | 102 | 62–40 | 60.8% | – | 0 |
| 2011 | 138 | 88–50 | 63.8% | – | 0 |
| 2010 | 209 | 148–61 | 70.8% | – | 2 |
| 2009 | 88 | 68–20 | 77.3% | – | 1 |
| 2008 | 172 | 128–44 | 74.4% | – | 0 |
| 2007 | 165 | 131–34 | 79.4% | – | 0 |
| 2006 | 117 | 87–30 | 74.4% | – | 0 |
| 2005 | 88 | 59–29 | 67.0% | – | 0 |
| 2004 | 23 | 14–9 | 60.9% | – | 1 |
| 2003 | 5 | 2–3 | 40.0% | – | 0 |
| 2002 | 6 | 4–2 | 66.7% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect