Netherlands
TOUR CARD
Richard Veenstra
“Flyers”
Kabuuang titulo
4
Career prize money (PDC)
£261,050(≈₱22,226,900)
Edad
45
Bayan
Ossenzijl
Darts
Bull's NL 23g
Walk-on
Flyers Official Goals Song
Nagsimula
2010
Kamay
Kanan
Rankings
61
Events
2
Titulo
58–59
W–L
8
Finals
49.6%
Win %
90.87
Average
※ Average ng 105 sa 117 laro. Hindi kasama ang 4 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 128
£15,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 32
£6,500
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 64
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 128
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 16
£2,500
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 64
£1,000
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 16
£2,500
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 16
£2,500
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£2,500
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£2,500
9/11
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
9/11
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 64
£1,000
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
First Round
£1,250
8/27
Miy
World Series of Darts Qualifier
Milton Keynes
Last 24
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 64
£1,000
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 128
7/31
Huw
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
7/31
Huw
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 128
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 128
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
First Round
£1,250
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 128
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 128
6/20
Biy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
6/20
Biy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Runner-up
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 128
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 128
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Quarter-final
£3,500
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
5/14
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
5/14
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 128
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 128
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 64
£1,000
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 128
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 128
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 64
£1,000
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£2,500
4/2
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
4/2
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 128
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 128
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 64
£1,000
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 32
£1,500
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 96
£1,500
2/19
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Last 80
2/19
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Runner-up
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 128
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/12
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
2/12
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 128
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Quarter-final
£3,500
1/29
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Runner-up
£2,500
1/24
Biy
Dutch Darts Masters
Den Bosch
Last 16
£1
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 122 | 72–50 | 59.0% | 93.30 | 2 |
| 2025 | 117 | 58–59 | 49.6% | 90.87 | 2 |
| 2024 | 113 | 64–49 | 56.6% | 92.88 | 0 |
| 2023 | 134 | 82–52 | 61.2% | 93.14 | 0 |
| 2022 | 1 | 0–1 | 0.0% | 88.76 | 0 |
| 2021 | 57 | 41–16 | 71.9% | 90.08 | 0 |
| 2020 | 36 | 24–12 | 66.7% | 86.54 | 0 |
| 2019 | 3 | 0–3 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect