England
TOUR CARD
Mervyn King
“The King”
Kabuuang titulo
5
Career prize money (PDC)
£1,943,329(≈₱165,463,000)
Edad
60
Bayan
Bradwell
Darts
Winmau 22g
Walk-on
King of Kings - Motorhead
Nagsimula
1978
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
52
Events
1
Titulo
84–51
W–L
3
Finals
62.2%
Win %
89.90
Average
※ Average ng 133 sa 135 laro. Hindi kasama ang 1 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 128
£15,000
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 128
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 128
10/26
Lin
Winmau Challenge Tour 24
Wigan
Semi-final
£750
10/26
Lin
Winmau Challenge Tour 23
Wigan
Last 128
10/25
Sab
Winmau Challenge Tour 22
Wigan
Last 32
£200
10/25
Sab
Winmau Challenge Tour 21
Wigan
Last 128
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 64
£1,000
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 32
£1,500
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 128
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£1,500
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 128
8/17
Lin
Winmau Challenge Tour 20
Leicester
Last 16
£300
8/16
Sab
Winmau Challenge Tour 19
Leicester
Last 64
£75
8/16
Sab
Winmau Challenge Tour 18
Leicester
Last 256
8/15
Biy
Winmau Challenge Tour 17
Leicester
Last 128
8/15
Biy
Winmau Challenge Tour 16
Leicester
Last 128
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 128
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 128
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 128
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 128
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 16
£2,500
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/4
Lin
Winmau Challenge Tour 15
Milton Keynes
Runner-up
£1,000
5/3
Sab
Winmau Challenge Tour 14
Milton Keynes
Last 256
5/3
Sab
Winmau Challenge Tour 13
Milton Keynes
Last 256
5/2
Biy
Winmau Challenge Tour 12
Milton Keynes
Quarter-final
£500
5/2
Biy
Winmau Challenge Tour 11
Milton Keynes
Kampeon
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 128
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 128
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 128
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 32
£1,500
3/16
Lin
Winmau Challenge Tour 10
Hildesheim
Last 16
£300
3/15
Sab
Winmau Challenge Tour 9
Hildesheim
Quarter-final
£500
3/15
Sab
Winmau Challenge Tour 8
Hildesheim
Last 64
£75
3/14
Biy
Winmau Challenge Tour 7
Hildesheim
Last 128
3/14
Biy
Winmau Challenge Tour 6
Hildesheim
Last 32
£200
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 128
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 128
1/19
Lin
Winmau Challenge Tour 5
Milton Keynes
Last 512
1/18
Sab
Winmau Challenge Tour 4
Milton Keynes
Runner-up
£1,000
1/18
Sab
Winmau Challenge Tour 3
Milton Keynes
Last 64
£75
1/17
Biy
Winmau Challenge Tour 2
Milton Keynes
Last 512
1/17
Biy
Winmau Challenge Tour 1
Milton Keynes
Quarter-final
£500
1/12
Lin
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 4
Milton Keynes
Last 16
£2
1/11
Sab
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 3
Milton Keynes
Last 64
1/10
Biy
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 2
Milton Keynes
Last 32
£1
1/9
Huw
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 1
Milton Keynes
Last 64
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 106 | 52–54 | 49.1% | 89.74 | 1 |
| 2025 | 135 | 84–51 | 62.2% | 89.90 | 1 |
| 2024 | 90 | 42–48 | 46.7% | 89.61 | 0 |
| 2023 | 79 | 33–46 | 41.8% | 90.31 | 0 |
| 2022 | 98 | 51–47 | 52.0% | 92.12 | 0 |
| 2021 | 102 | 64–38 | 62.7% | 95.06 | 0 |
| 2020 | 80 | 47–33 | 58.8% | 92.82 | 0 |
| 2019 | 121 | 72–49 | 59.5% | 93.90 | 0 |
| 2018 | 96 | 52–44 | 54.2% | – | 0 |
| 2017 | 91 | 53–38 | 58.2% | – | 0 |
| 2016 | 66 | 35–31 | 53.0% | – | 0 |
| 2015 | 88 | 50–38 | 56.8% | – | 0 |
| 2014 | 109 | 74–35 | 67.9% | – | 0 |
| 2013 | 143 | 89–54 | 62.2% | – | 0 |
| 2012 | 104 | 61–43 | 58.7% | – | 0 |
| 2011 | 161 | 106–55 | 65.8% | – | 1 |
| 2010 | 143 | 98–45 | 68.5% | – | 0 |
| 2009 | 103 | 70–33 | 68.0% | – | 1 |
| 2008 | 169 | 125–44 | 74.0% | – | 1 |
| 2007 | 119 | 84–35 | 70.6% | – | 0 |
| 2006 | 3 | 2–1 | 66.7% | – | 0 |
| 2001 | 4 | 3–1 | 75.0% | – | 0 |
| 2000 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 1999 | 1 | 1–0 | 100.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect