England
TOUR CARD
Mervyn King
“The King”
Kabuuang titulo
5
Career prize money (PDC)
£1,943,329(≈₱165,463,000)
Edad
60
Bayan
Bradwell
Darts
Winmau 22g
Walk-on
King of Kings - Motorhead
Nagsimula
1978
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
56
Events
0
Titulo
72–49
W–L
56
Finals
59.5%
Win %
93.90
Average
※ Average ng 85 sa 121 laro. Hindi kasama ang 13 laro sa televised events.
12/13
Biy
William Hill World Championship
London
Last 64
£15,000
11/22
Biy
Ladbrokes Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£2,500
10/24
Huw
Unibet European Championship
Gottingen
Last 32
£6,000
10/15
Mar
Players Championship 30
Barnsley
Last 128
10/14
Lun
Players Championship 29
Barnsley
Last 128
10/6
Lin
BoyleSports World Grand Prix
Dublin
Last 32
£6,000
10/5
Sab
Players Championship 28
Dublin
Last 128
10/4
Biy
Players Championship 27
Dublin
Last 128
9/22
Lin
Players Championship 26
Barnsley
Last 128
9/21
Sab
Players Championship 25
Barnsley
Last 128
9/20
Biy
European Tour 13 - UK Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 36
9/11
Miy
Players Championship 24
Barnsley
Last 128
9/10
Mar
Players Championship 23
Barnsley
Last 128
8/4
Lin
Players Championship 22
Hildesheim
Last 128
8/3
Sab
Players Championship 21
Hildesheim
Last 128
8/2
Biy
European Tour 12 - UK Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 36
8/2
Biy
European Tour 11 - UK Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 72
7/20
Sab
Betfred World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
7/17
Miy
Players Championship 20
Barnsley
Last 128
7/16
Mar
Players Championship 19
Barnsley
Last 128
6/28
Biy
European Tour 9 - Czech Darts Open
Prague
First Round
£1,000
6/23
Lin
Players Championship 18
Wigan
Last 128
6/22
Sab
Players Championship 17
Wigan
Last 128
6/21
Biy
European Tour 10 - UK Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 36
6/21
Biy
European Tour 9 - UK Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 36
6/14
Biy
European Tour 8 - Danish Darts Open
Copenhagen
First Round
£1,000
5/24
Biy
European Tour 7 - Dutch Darts Masters
Zwolle
First Round
£1,000
5/19
Lin
Players Championship 16
Barnsley
Last 128
5/18
Sab
Players Championship 15
Barnsley
Last 128
5/17
Biy
European Tour 8 - UK Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 36
5/17
Biy
European Tour 7 - UK Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 36
5/10
Biy
European Tour 6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£2,000
5/3
Biy
European Tour 5 - Austrian Darts Open
Premstatten
First Round
£1,000
5/1
Miy
Players Championship 14
Barnsley
Last 128
4/30
Mar
Players Championship 13
Barnsley
Last 128
4/14
Lin
Players Championship 12
Barnsley
Last 128
4/13
Sab
Players Championship 11
Barnsley
Last 128
4/12
Biy
European Tour 6 - UK Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 36
4/12
Biy
European Tour 5 - UK Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 36
4/7
Lin
Players Championship 10
Barnsley
Last 128
4/6
Sab
Players Championship 9
Barnsley
Last 128
3/29
Biy
European Tour 2 - German Darts Championship
Hildesheim
First Round
£1,000
3/22
Biy
European Tour 1 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,000
3/17
Lin
Players Championship 8
Wigan
Last 128
3/16
Sab
Players Championship 7
Wigan
Last 128
3/15
Biy
European Tour 4 - UK Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 72
3/15
Biy
European Tour 3 - UK Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 72
3/1
Biy
Ladbrokes UK Open Finals
Minehead
Last 64
£2,000
2/24
Lin
Players Championship 6
Barnsley
Last 128
2/23
Sab
Players Championship 5
Barnsley
Last 128
2/22
Biy
European Tour 2 - UK Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 36
2/22
Biy
European Tour 1 - UK Tour Card Holder Qualifier
Barnsley
Last 36
2/17
Lin
Players Championship 4
Wigan
Last 128
2/16
Sab
Players Championship 3
Wigan
Last 128
2/10
Lin
Players Championship 2
Wigan
Last 128
2/9
Sab
Players Championship 1
Wigan
Last 128
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 106 | 52–54 | 49.1% | 89.74 | 1 |
| 2025 | 135 | 84–51 | 62.2% | 89.90 | 1 |
| 2024 | 90 | 42–48 | 46.7% | 89.61 | 0 |
| 2023 | 79 | 33–46 | 41.8% | 90.31 | 0 |
| 2022 | 98 | 51–47 | 52.0% | 92.12 | 0 |
| 2021 | 102 | 64–38 | 62.7% | 95.06 | 0 |
| 2020 | 80 | 47–33 | 58.8% | 92.82 | 0 |
| 2019 | 121 | 72–49 | 59.5% | 93.90 | 0 |
| 2018 | 96 | 52–44 | 54.2% | – | 0 |
| 2017 | 91 | 53–38 | 58.2% | – | 0 |
| 2016 | 66 | 35–31 | 53.0% | – | 0 |
| 2015 | 88 | 50–38 | 56.8% | – | 0 |
| 2014 | 109 | 74–35 | 67.9% | – | 0 |
| 2013 | 143 | 89–54 | 62.2% | – | 0 |
| 2012 | 104 | 61–43 | 58.7% | – | 0 |
| 2011 | 161 | 106–55 | 65.8% | – | 1 |
| 2010 | 143 | 98–45 | 68.5% | – | 0 |
| 2009 | 103 | 70–33 | 68.0% | – | 1 |
| 2008 | 169 | 125–44 | 74.0% | – | 1 |
| 2007 | 119 | 84–35 | 70.6% | – | 0 |
| 2006 | 3 | 2–1 | 66.7% | – | 0 |
| 2001 | 4 | 3–1 | 75.0% | – | 0 |
| 2000 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 1999 | 1 | 1–0 | 100.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect