Netherlands
TOUR CARD
Jermaine Wattimena
“The Machine Gun”
Kabuuang titulo
4
Career prize money (PDC)
£1,279,250(≈₱108,920,600)
Edad
38
Bayan
Westervoort
Darts
Winmau 22g
Walk-on
Bella Ciao - Hardwell
Nagsimula
2004
Kamay
Kanan
Rankings
53
Events
1
Titulo
79–53
W–L
4
Finals
59.8%
Win %
94.98
Average
※ Average ng 94 sa 132 laro. Hindi kasama ang 6 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 128
10/22
Huw
European Championship
Dortmund
Last 16
£20,000
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 16
£5,000
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£3,500
9/28
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 16
£20,000
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Semi-final
£6,500
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Quarter-final
£4,000
9/17
Huw
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 32
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 16
£5,000
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£3,500
8/28
Biy
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 16
£5,000
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 128
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Kampeon
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 128
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 32
£2,000
7/18
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£12,500
7/10
Biy
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
Runner-up
£15,000
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 16
£3,000
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 64
£1,250
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
Quarter-final
£8,000
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 128
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 32
£2,000
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 32
£2,000
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 128
5/29
Biy
ET8 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£3,500
5/22
Biy
ET7 - International Darts Open
Riesa
Last 16
£5,000
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 128
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Runner-up
£10,000
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 16
£3,000
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 32
£2,000
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
Last 32
£3,500
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 64
£1,250
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 16
£3,000
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Runner-up
£10,000
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Last 32
£2,000
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 16
£5,000
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 64
£1,250
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 128
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£3,500
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 128
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 16
£3,000
3/20
Biy
ET3 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 16
£5,000
3/13
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 16
£5,000
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£3,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 32
£2,000
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
Last 16
£5,000
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 32
£2,000
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 32
£2,000
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 32
£2,000
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 128
1/29
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 132 | 79–53 | 59.8% | 94.98 | 1 |
| 2025 | 166 | 110–56 | 66.3% | 95.34 | 3 |
| 2024 | 139 | 87–52 | 62.6% | 95.74 | 0 |
| 2023 | 94 | 47–47 | 50.0% | 92.60 | 0 |
| 2022 | 113 | 63–50 | 55.8% | 92.84 | 0 |
| 2021 | 72 | 34–38 | 47.2% | 92.31 | 0 |
| 2020 | 105 | 59–46 | 56.2% | 93.99 | 0 |
| 2019 | 146 | 94–52 | 64.4% | 94.01 | 0 |
| 2018 | 113 | 69–44 | 61.1% | – | 0 |
| 2017 | 69 | 41–28 | 59.4% | – | 0 |
| 2016 | 69 | 38–31 | 55.1% | – | 0 |
| 2015 | 33 | 15–18 | 45.5% | – | 0 |
| 2014 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect