Netherlands
TOUR CARD
Jermaine Wattimena
“The Machine Gun”
Kabuuang titulo
4
Career prize money (PDC)
£1,279,250(≈₱108,920,600)
Edad
38
Bayan
Westervoort
Darts
Winmau 22g
Walk-on
Bella Ciao - Hardwell
Nagsimula
2004
Kamay
Kanan
Rankings
59
Events
3
Titulo
110–56
W–L
5
Finals
66.3%
Win %
95.34
Average
※ Average ng 119 sa 166 laro. Hindi kasama ang 16 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 32
£35,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Semi-final
£30,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Runner-up
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Quarter-final
£3,500
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 128
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Last 16
£15,000
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Quarter-final
£6,000
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Semi-final
£5,000
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Kampeon
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Quarter-final
£3,500
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 16
£4,000
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
First Round
£1,250
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 32
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 32
£1,500
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 128
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Quarter-final
£6,000
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
First Round
£1,250
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 32
£1,500
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Kampeon
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 32
£1,500
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 16
£15,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£2,500
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 16
£2,500
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 16
£2,500
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 32
£1,500
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Runner-up
£10,000
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 64
£1,000
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
Last 32
£2,500
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
First Round
£1,250
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 32
£1,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 16
£2,500
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
First Round
£1,250
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 16
£4,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£2,500
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 16
£2,500
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 64
£1,000
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 32
£1,500
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
First Round
£1,250
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 64
£1,000
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 64
£1,000
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 16
£4,000
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 128
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 32
£1,500
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 16
£2,500
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 32
£2,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 32
£5,000
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Quarter-final
£3,500
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 64
£1,000
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Quarter-final
£3,500
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
1/29
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Kampeon
1/24
Biy
Dutch Darts Masters
Den Bosch
Quarter-final
£3
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 132 | 79–53 | 59.8% | 94.98 | 1 |
| 2025 | 166 | 110–56 | 66.3% | 95.34 | 3 |
| 2024 | 139 | 87–52 | 62.6% | 95.74 | 0 |
| 2023 | 94 | 47–47 | 50.0% | 92.60 | 0 |
| 2022 | 113 | 63–50 | 55.8% | 92.84 | 0 |
| 2021 | 72 | 34–38 | 47.2% | 92.31 | 0 |
| 2020 | 105 | 59–46 | 56.2% | 93.99 | 0 |
| 2019 | 146 | 94–52 | 64.4% | 94.01 | 0 |
| 2018 | 113 | 69–44 | 61.1% | – | 0 |
| 2017 | 69 | 41–28 | 59.4% | – | 0 |
| 2016 | 69 | 38–31 | 55.1% | – | 0 |
| 2015 | 33 | 15–18 | 45.5% | – | 0 |
| 2014 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect