England
TOUR CARD
Andrew Gilding
“Goldfinger”
Kabuuang titulo
1
Career prize money (PDC)
£1,098,000(≈₱93,488,200)
Edad
55
Bayan
Earsham
Darts
Cosmo 25g
Walk-on
Gold - Spandau Ballet
Nagsimula
1977
Kamay
Kanan
Rankings
54
Events
1
Titulo
81–54
W–L
4
Finals
60.0%
Win %
93.35
Average
※ Average ng 101 sa 135 laro. Hindi kasama ang 3 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 128
10/22
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 32
£3,500
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
First Round
£2,000
9/28
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 128
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 32
£2,000
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
First Round
£2,000
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
Last 16
£5,000
8/28
Biy
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£3,500
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 128
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 128
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Last 16
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 64
£1,250
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 64
£1,250
7/18
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£12,500
7/10
Biy
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£2,000
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 32
£2,000
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 128
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
Quarter-final
£8,000
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 16
£3,000
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 32
£2,000
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 64
£1,250
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 16
£3,000
5/29
Biy
ET8 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£3,500
5/22
Biy
ET7 - International Darts Open
Riesa
First Round
£2,000
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Runner-up
£10,000
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 16
£3,000
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Kampeon
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 64
£1,250
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
Quarter-final
£8,000
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 128
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Quarter-final
£4,000
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 64
£1,250
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Quarter-final
£4,000
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£3,500
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 128
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Semi-final
£6,500
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Quarter-final
£8,000
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 32
£2,000
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 128
3/13
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
First Round
£2,000
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£3,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Runner-up
£10,000
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 64
£1,250
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
Last 32
£3,500
2/18
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Runner-up
2/18
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 16
£3,000
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 64
£1,250
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 128
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 64
£1,250
1/28
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 64
£750
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 135 | 81–54 | 60.0% | 93.35 | 1 |
| 2025 | 113 | 64–49 | 56.6% | 93.71 | 0 |
| 2024 | 115 | 63–52 | 54.8% | 93.11 | 0 |
| 2023 | 137 | 85–52 | 62.0% | 93.93 | 0 |
| 2022 | 121 | 73–48 | 60.3% | 95.27 | 0 |
| 2021 | 72 | 32–40 | 44.4% | 90.21 | 0 |
| 2020 | 67 | 39–28 | 58.2% | 91.12 | 0 |
| 2019 | 124 | 73–51 | 58.9% | 89.06 | 0 |
| 2018 | 62 | 31–31 | 50.0% | – | 0 |
| 2017 | 40 | 17–23 | 42.5% | – | 0 |
| 2016 | 54 | 30–24 | 55.6% | – | 0 |
| 2015 | 66 | 39–27 | 59.1% | – | 0 |
| 2014 | 76 | 45–31 | 59.2% | – | 0 |
| 2013 | 46 | 22–24 | 47.8% | – | 0 |
| 2012 | 65 | 33–32 | 50.8% | – | 0 |
| 2011 | 6 | 4–2 | 66.7% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect