England
Ted Evetts
“SuperTed”
Kabuuang titulo
4
Career prize money (PDC)
£292,500(≈₱24,904,700)
Edad
29
Bayan
Stockton
Darts
Unicorn 23g
Walk-on
Country Roads - Hermes House Band
Nagsimula
2013
Kamay
Kanan
Rankings
62
Events
2
Titulo
100–60
W–L
3
Finals
62.5%
Win %
88.54
Average
※ Average ng 159 sa 160 laro. Hindi kasama ang 1 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 128
£15,000
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 128
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 128
10/26
Lin
Winmau Challenge Tour 24
Wigan
Last 16
£300
10/26
Lin
Winmau Challenge Tour 23
Wigan
Last 64
£75
10/25
Sab
Winmau Challenge Tour 22
Wigan
Quarter-final
£500
10/25
Sab
Winmau Challenge Tour 21
Wigan
Last 64
£75
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 64
£1,000
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 128
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 128
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 128
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 128
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 64
£1,000
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 128
8/17
Lin
Winmau Challenge Tour 20
Leicester
Semi-final
£750
8/16
Sab
Winmau Challenge Tour 19
Leicester
Last 32
£200
8/16
Sab
Winmau Challenge Tour 18
Leicester
Last 128
8/15
Biy
Winmau Challenge Tour 17
Leicester
Last 128
8/15
Biy
Winmau Challenge Tour 16
Leicester
Last 64
£75
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 128
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 128
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 128
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 64
£1,000
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 128
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 64
£1,000
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 128
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 64
£1,000
5/4
Lin
Winmau Challenge Tour 15
Milton Keynes
Last 256
5/3
Sab
Winmau Challenge Tour 14
Milton Keynes
Last 32
£200
5/3
Sab
Winmau Challenge Tour 13
Milton Keynes
Semi-final
£750
5/2
Biy
Winmau Challenge Tour 12
Milton Keynes
Last 16
£300
5/2
Biy
Winmau Challenge Tour 11
Milton Keynes
Semi-final
£750
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 128
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 128
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 64
£1,000
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 128
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 128
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 16
£2,500
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 128
3/16
Lin
Winmau Challenge Tour 10
Hildesheim
Last 32
£200
3/15
Sab
Winmau Challenge Tour 9
Hildesheim
Kampeon
3/15
Sab
Winmau Challenge Tour 8
Hildesheim
Last 64
£75
3/14
Biy
Winmau Challenge Tour 7
Hildesheim
Last 64
£75
3/14
Biy
Winmau Challenge Tour 6
Hildesheim
Runner-up
£1,000
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 128
1/20
Lun
PDC UK Open Amateur Qualifier 2
Milton Keynes
Last 64
1/20
Lun
PDC UK Open Amateur Qualifier 1
Milton Keynes
Last 128
1/19
Lin
Winmau Challenge Tour 5
Milton Keynes
Last 128
1/18
Sab
Winmau Challenge Tour 4
Milton Keynes
Semi-final
£750
1/18
Sab
Winmau Challenge Tour 3
Milton Keynes
Last 256
1/17
Biy
Winmau Challenge Tour 2
Milton Keynes
Last 64
£75
1/17
Biy
Winmau Challenge Tour 1
Milton Keynes
Last 64
£75
1/12
Lin
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 4
Milton Keynes
Last 64
1/11
Sab
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 3
Milton Keynes
Last 16
£2
1/10
Biy
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 2
Milton Keynes
Last 64
1/9
Huw
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 1
Milton Keynes
Last 64
1/7
Mar
UK & Ire Qualifying School Stage 1 Day 2
Milton Keynes
Kampeon
1/6
Lun
UK & Ire Qualifying School Stage 1 Day 1
Milton Keynes
Last 64
£2
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 85 | 50–35 | 58.8% | 88.22 | 1 |
| 2025 | 160 | 100–60 | 62.5% | 88.54 | 2 |
| 2024 | 84 | 54–30 | 64.3% | 87.83 | 0 |
| 2023 | 77 | 31–46 | 40.3% | 88.94 | 0 |
| 2022 | 91 | 40–51 | 44.0% | 91.50 | 0 |
| 2021 | 121 | 73–48 | 60.3% | 89.37 | 1 |
| 2020 | 113 | 61–52 | 54.0% | 88.20 | 0 |
| 2019 | 194 | 136–58 | 70.1% | 92.91 | 0 |
| 2018 | 95 | 59–36 | 62.1% | – | 0 |
| 2017 | 61 | 32–29 | 52.5% | – | 0 |
| 2016 | 50 | 22–28 | 44.0% | – | 0 |
| 2015 | 42 | 31–11 | 73.8% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect