Ireland
Steve Lennon
“Scuba Steve”
Kabuuang titulo
2
Career prize money (PDC)
£474,500(≈₱40,400,900)
Edad
32
Bayan
Carlow
Darts
Bull's 24g
Walk-on
Electric Light Orchestra - Mr Blue Sky
Nagsimula
2008
Kamay
Kanan
Rankings
51
Events
0
Titulo
88–51
W–L
2
Finals
63.3%
Win %
90.18
Average
※ Average ng 138 sa 139 laro na may datos.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 128
9/28
Lun
PDC UK&IRE TC Holder & AM World Championship Qualifier
Wigan
Semi-final
9/27
Lin
Winmau Challenge Tour 24
Wigan
Last 128
9/27
Lin
Winmau Challenge Tour 23
Wigan
Quarter-final
£750
9/26
Sab
Winmau Challenge Tour 22
Wigan
Quarter-final
£750
9/26
Sab
Winmau Challenge Tour 21
Wigan
Last 16
£350
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Quarter-final
£4,000
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 128
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 128
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 128
8/16
Lin
Winmau Challenge Tour 20
Milton Keynes
Last 128
8/15
Sab
Winmau Challenge Tour 19
Milton Keynes
Last 32
£250
8/15
Sab
Winmau Challenge Tour 18
Milton Keynes
Semi-final
£1,000
8/14
Biy
Winmau Challenge Tour 17
Milton Keynes
Last 16
£350
8/14
Biy
Winmau Challenge Tour 16
Milton Keynes
Last 32
£250
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 64
£1,250
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 64
£1,250
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 128
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 64
£1,250
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 64
£1,250
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 128
5/3
Lin
Winmau Challenge Tour 15
Hildesheim
Last 64
£100
5/2
Sab
Winmau Challenge Tour 14
Hildesheim
Last 256
5/2
Sab
Winmau Challenge Tour 13
Hildesheim
Last 256
5/1
Biy
Winmau Challenge Tour 12
Hildesheim
Last 128
5/1
Biy
Winmau Challenge Tour 11
Hildesheim
Last 256
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 64
£1,250
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 16
£3,000
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 64
£1,250
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 128
3/29
Lin
Winmau Challenge Tour 10
Leicester
Last 256
3/28
Sab
Winmau Challenge Tour 9
Leicester
Last 256
3/28
Sab
Winmau Challenge Tour 8
Leicester
Last 32
£250
3/27
Biy
Winmau Challenge Tour 7
Leicester
Last 512
3/27
Biy
Winmau Challenge Tour 6
Leicester
Last 128
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 32
£2,000
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 64
£1,250
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 128
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 128
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 128
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 128
1/18
Lin
Winmau Challenge Tour 5
Milton Keynes
Runner-up
£2,000
1/17
Sab
Winmau Challenge Tour 4
Milton Keynes
Semi-final
£1,000
1/17
Sab
Winmau Challenge Tour 3
Milton Keynes
Last 64
£100
1/16
Biy
Winmau Challenge Tour 2
Milton Keynes
Last 64
£100
1/16
Biy
Winmau Challenge Tour 1
Milton Keynes
Last 256
1/11
Lin
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 4
Milton Keynes
Last 32
£2
1/10
Sab
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 3
Milton Keynes
Last 128
1/9
Biy
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 2
Milton Keynes
Runner-up
£5
1/8
Huw
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 1
Milton Keynes
Last 32
£2
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 139 | 88–51 | 63.3% | 90.18 | 0 |
| 2025 | 96 | 44–52 | 45.8% | 91.40 | 2 |
| 2024 | 87 | 40–47 | 46.0% | 92.56 | 0 |
| 2023 | 101 | 51–50 | 50.5% | 93.56 | 0 |
| 2022 | 87 | 40–47 | 46.0% | 92.60 | 0 |
| 2021 | 71 | 33–38 | 46.5% | 93.32 | 0 |
| 2020 | 68 | 35–33 | 51.5% | 94.53 | 0 |
| 2019 | 100 | 48–52 | 48.0% | 93.28 | 0 |
| 2018 | 86 | 47–39 | 54.7% | – | 0 |
| 2017 | 73 | 38–35 | 52.1% | – | 0 |
| 2016 | 21 | 15–6 | 71.4% | – | 0 |
| 2015 | 17 | 10–7 | 58.8% | – | 0 |
| 2014 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 2013 | 2 | 0–2 | 0.0% | – | 0 |
| 2012 | 2 | 0–2 | 0.0% | – | 0 |
| 2011 | 3 | 1–2 | 33.3% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect