Netherlands
TOUR CARD
Raymond van Barneveld
“Barney”
Kabuuang titulo
7
Career prize money (PDC)
£3,682,886(≈₱313,576,100)
Edad
59
Bayan
Den Haag
Darts
Target 25g
Walk-on
Survivor - Eye Of The Tiger
Nagsimula
1984
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
57
Events
0
Titulo
58–57
W–L
0
Finals
50.4%
Win %
92.07
Average
※ Average ng 78 sa 115 laro. Hindi kasama ang 9 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 128
£15,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 64
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 64
£1,000
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 32
£1,500
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Last 32
£2,500
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 128
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 64
£1,000
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 64
£1,000
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 32
£1,500
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Quarter-final
£6,000
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 16
£4,000
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 16
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 64
£1,000
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 64
£1,000
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
First Round
£1,250
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£2,500
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 64
£1,000
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 64
£1,000
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 64
£1,000
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 128
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
First Round
£1,250
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 64
£1,000
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 64
£1,000
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 32
£1,500
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 64
£1,000
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£1,500
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
Last 32
£2,500
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 16
£2,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 64
£1,000
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 16
£4,000
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
First Round
£1,250
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£2,500
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 128
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 64
£1,000
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 128
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Last 16
£4,000
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Quarter-final
£3,500
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 128
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
First Round
£1,250
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 16
£2,500
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 128
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 32
£1,500
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 32
£2,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 16
£2,500
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 32
£1,500
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 64
£1,000
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 128
1/24
Biy
Dutch Darts Masters
Den Bosch
Quarter-final
£3
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 84 | 38–46 | 45.2% | 89.25 | 3 |
| 2025 | 115 | 58–57 | 50.4% | 92.07 | 0 |
| 2024 | 122 | 71–51 | 58.2% | 94.60 | 0 |
| 2023 | 127 | 74–53 | 58.3% | 93.89 | 0 |
| 2022 | 104 | 57–47 | 54.8% | 93.51 | 0 |
| 2021 | 114 | 71–43 | 62.3% | 94.76 | 0 |
| 2019 | 101 | 56–45 | 55.4% | 93.38 | 0 |
| 2018 | 62 | 35–27 | 56.5% | – | 0 |
| 2017 | 94 | 55–39 | 58.5% | – | 0 |
| 2016 | 86 | 50–36 | 58.1% | – | 0 |
| 2015 | 100 | 61–39 | 61.0% | – | 0 |
| 2014 | 101 | 63–38 | 62.4% | – | 0 |
| 2013 | 92 | 65–27 | 70.7% | – | 0 |
| 2012 | 122 | 93–29 | 76.2% | – | 1 |
| 2011 | 84 | 57–27 | 67.9% | – | 0 |
| 2010 | 48 | 31–17 | 64.6% | – | 1 |
| 2009 | 54 | 38–16 | 70.4% | – | 0 |
| 2008 | 109 | 82–27 | 75.2% | – | 0 |
| 2007 | 136 | 111–25 | 81.6% | – | 1 |
| 2006 | 116 | 97–19 | 83.6% | – | 0 |
| 2005 | 15 | 11–4 | 73.3% | – | 0 |
| 2001 | 2 | 1–1 | 50.0% | – | 0 |
| 2000 | 8 | 7–1 | 87.5% | – | 0 |
| 1999 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 1998 | 1 | 1–0 | 100.0% | – | 1 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect