Scotland
TOUR CARD
Peter Wright
“Snakebite”
Kabuuang titulo
1
Career prize money (PDC)
£6,105,255(≈₱519,826,500)
Edad
56
Bayan
East Anglia
Darts
Red Dragon 21g
Walk-on
Don't Stop The Party - Pitbull
Nagsimula
1985
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
51
Events
0
Titulo
45–51
W–L
1
Finals
46.9%
Win %
92.05
Average
※ Average ng 59 sa 96 laro. Hindi kasama ang 11 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 64
£25,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 32
£6,500
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 64
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 128
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 16
£2,500
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Quarter-final
£6,000
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 64
£1,000
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 128
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 64
£1,000
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 128
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£2,500
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£2,500
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 32
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Last 16
£4,000
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£2,500
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 64
£1,000
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 32
£1,500
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 128
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£1,500
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
Last 16
£4,000
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
Last 32
£2,500
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 64
£1,000
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 128
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Quarter-final
£6,000
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 16
£4,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Quarter-final
£6,000
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 128
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 128
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 32
£1,500
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Runner-up
£10,000
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Quarter-final
£6,000
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 64
£1,000
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 128
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 32
£2,500
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 128
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 32
£2,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 32
£1,500
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 32
£1,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 128
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 16
£10,000
1/16
Huw
Bahrain Darts Masters
Manama
Semi-final
£5
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 79 | 31–48 | 39.2% | 88.24 | 0 |
| 2025 | 96 | 45–51 | 46.9% | 92.05 | 0 |
| 2024 | 131 | 64–67 | 48.9% | 91.15 | 0 |
| 2023 | 116 | 61–55 | 52.6% | 92.57 | 0 |
| 2022 | 167 | 104–63 | 62.3% | 98.02 | 0 |
| 2021 | 142 | 102–40 | 71.8% | 97.70 | 0 |
| 2020 | 165 | 127–38 | 77.0% | 100.08 | 1 |
| 2019 | 193 | 133–60 | 68.9% | 99.39 | 0 |
| 2018 | 173 | 116–57 | 67.1% | – | 0 |
| 2017 | 179 | 134–45 | 74.9% | – | 0 |
| 2016 | 160 | 112–48 | 70.0% | – | 0 |
| 2015 | 155 | 106–49 | 68.4% | – | 0 |
| 2014 | 118 | 73–45 | 61.9% | – | 0 |
| 2013 | 196 | 141–55 | 71.9% | – | 0 |
| 2012 | 114 | 75–39 | 65.8% | – | 0 |
| 2011 | 140 | 94–46 | 67.1% | – | 0 |
| 2010 | 112 | 64–48 | 57.1% | – | 0 |
| 2009 | 78 | 48–30 | 61.5% | – | 0 |
| 2008 | 64 | 31–33 | 48.4% | – | 0 |
| 2005 | 24 | 14–10 | 58.3% | – | 0 |
| 2004 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect