Netherlands
TOUR CARD
Niels Zonneveld
“Triple Z”
Kabuuang titulo
4
Career prize money (PDC)
£556,200(≈₱47,357,200)
Edad
28
Bayan
Helvoirt
Darts
Shot! 23g
Walk-on
Avicii - The Nights
Nagsimula
2010
Kamay
Kaliwa
Rankings
56
Events
2
Titulo
83–54
W–L
3
Finals
60.6%
Win %
92.93
Average
※ Average ng 121 sa 137 laro. Hindi kasama ang 4 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 32
£35,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 128
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 32
£1,500
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 32
£1,500
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Last 32
£2,500
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 64
£1,000
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Semi-final
£5,000
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 16
£2,500
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 16
£2,500
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 64
£1,000
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£2,500
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 32
£1,500
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 64
£1,000
8/27
Miy
World Series of Darts Qualifier
Milton Keynes
Last 48
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 128
7/31
Huw
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
7/31
Huw
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 128
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Runner-up
£10,000
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 64
£1,000
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 128
6/20
Biy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
6/20
Biy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 32
£1,500
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Semi-final
£5,000
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
First Round
£1,250
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 64
£1,000
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 16
£2,500
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 16
£4,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 16
£4,000
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 128
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 128
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Semi-final
£5,000
4/2
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
4/2
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 64
£1,000
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Quarter-final
£3,500
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 128
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 32
£1,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 96
£1,500
2/19
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Kampeon
2/19
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Last 80
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/12
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
2/12
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 32
£1,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 32
£1,500
1/29
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 32
£1,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 124 | 73–51 | 58.9% | 94.63 | 2 |
| 2025 | 137 | 83–54 | 60.6% | 92.93 | 2 |
| 2024 | 116 | 66–50 | 56.9% | 92.86 | 0 |
| 2023 | 114 | 62–52 | 54.4% | 91.97 | 0 |
| 2022 | 145 | 83–62 | 57.2% | 91.04 | 0 |
| 2021 | 131 | 79–52 | 60.3% | 89.82 | 0 |
| 2020 | 113 | 70–43 | 61.9% | 89.11 | 0 |
| 2019 | 139 | 73–66 | 52.5% | 85.42 | 0 |
| 2018 | 15 | 11–4 | 73.3% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect