Belgium
TOUR CARD
Mike De Decker
“Real Deal”
Career prize money (PDC)
£825,000(≈₱70,243,900)
Edad
30
Bayan
Mechelen
Darts
Mission 22g
Walk-on
Three Little Birds - Bob Marley
Nagsimula
2013
Kamay
Kanan
Rankings
53
Events
0
Titulo
74–53
W–L
3
Finals
58.3%
Win %
95.29
Average
※ Average ng 81 sa 127 laro. Hindi kasama ang 16 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 128
£15,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Runner-up
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 64
£1,000
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 32
£1,500
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Last 32
£2,500
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 16
£15,000
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 16
£2,500
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 16
£2,500
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 64
£1,000
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£2,500
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 16
£4,000
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Quarter-final
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£2,500
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£2,500
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 64
£1,000
8/15
Biy
New Zealand Darts Masters
Auckland
Quarter-final
£3
8/8
Biy
Australian Darts Masters
Wollongong
Runner-up
£8
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 128
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 64
£1,000
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 16
£15,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£2,500
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 64
£1,000
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 64
£1,000
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 64
£1,000
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Quarter-final
£3,500
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£1,500
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
Last 16
£4,000
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
First Round
£1,250
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 128
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£2,500
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 32
£2,500
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£2,500
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 64
£1,000
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 16
£2,500
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£2,500
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 16
£2,500
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 64
£1,000
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 16
£4,000
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 64
£1,000
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Semi-final
£5,000
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Semi-final
£5,000
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Runner-up
£12,000
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 128
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 128
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 32
£1,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 16
£2,500
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 88 | 39–49 | 44.3% | 90.92 | 0 |
| 2025 | 127 | 74–53 | 58.3% | 95.29 | 0 |
| 2024 | 151 | 102–49 | 67.5% | 96.14 | 0 |
| 2023 | 119 | 68–51 | 57.1% | 94.10 | 0 |
| 2022 | 93 | 46–47 | 49.5% | 93.50 | 0 |
| 2021 | 71 | 31–40 | 43.7% | 91.38 | 0 |
| 2020 | 97 | 51–46 | 52.6% | 91.90 | 0 |
| 2019 | 162 | 106–56 | 65.4% | 86.73 | 0 |
| 2018 | 49 | 28–21 | 57.1% | – | 0 |
| 2017 | 63 | 34–29 | 54.0% | – | 0 |
| 2016 | 56 | 29–27 | 51.8% | – | 0 |
| 2015 | 58 | 37–21 | 63.8% | – | 0 |
| 2014 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect