England
TOUR CARD
Michael Smith
“Bully Boy”
Kabuuang titulo
8
Career prize money (PDC)
£4,411,800(≈₱375,638,800)
Edad
36
Bayan
St. Helens
Darts
Shot 24g
Walk-on
Shut Up & Dance - Walk The Moon
Nagsimula
2006
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
50
Events
5
Titulo
62–45
W–L
8
Finals
57.9%
Win %
90.34
Average
※ Average ng 90 sa 107 laro na may datos.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Quarter-final
£4,000
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 32
£3,500
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 16
£5,000
9/24
Huw
ET15 Tour Card Holder Qualifier
Den Bosch
Kampeon
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 64
£1,250
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 128
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 64
£1,250
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 128
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Last 32
7/30
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
7/30
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£2,000
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 64
£1,250
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 128
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 128
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 64
£1,250
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 32
£2,000
5/20
Miy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Runner-up
5/20
Miy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 128
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 64
£1,250
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 128
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
First Round
£2,000
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 64
£1,250
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 128
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Runner-up
£10,000
4/15
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 128
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 32
£2,000
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Quarter-final
£8,000
4/1
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
4/1
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 64
£1,250
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 64
£1,250
3/20
Biy
ET3 - Belgian Darts Open
Wieze
First Round
£2,000
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 32
£7,500
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 32
£2,000
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
Quarter-final
£8,000
2/18
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
2/18
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 128
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 64
£1,250
2/11
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
2/11
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 128
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 64
£1,250
1/28
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 64
£750
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 107 | 62–45 | 57.9% | 90.34 | 5 |
| 2025 | 101 | 52–49 | 51.5% | 93.19 | 1 |
| 2024 | 167 | 100–67 | 59.9% | 95.18 | 1 |
| 2023 | 146 | 95–51 | 65.1% | 94.80 | 0 |
| 2022 | 181 | 123–58 | 68.0% | 96.85 | 1 |
| 2021 | 138 | 99–39 | 71.7% | 97.01 | 0 |
| 2020 | 157 | 102–55 | 65.0% | 97.02 | 0 |
| 2019 | 167 | 105–62 | 62.9% | 95.66 | 0 |
| 2018 | 172 | 118–54 | 68.6% | – | 0 |
| 2017 | 129 | 83–46 | 64.3% | – | 0 |
| 2016 | 86 | 41–45 | 47.7% | – | 0 |
| 2015 | 98 | 64–34 | 65.3% | – | 0 |
| 2014 | 115 | 81–34 | 70.4% | – | 0 |
| 2013 | 91 | 58–33 | 63.7% | – | 0 |
| 2012 | 172 | 123–49 | 71.5% | – | 0 |
| 2011 | 138 | 87–51 | 63.0% | – | 0 |
| 2010 | 48 | 26–22 | 54.2% | – | 0 |
| 2009 | 29 | 12–17 | 41.4% | – | 0 |
| 2008 | 34 | 18–16 | 52.9% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect