England
Matthew Dennant
Kabuuang titulo
1
Career prize money (PDC)
£109,875(≈₱9,355,200)
Edad
35
Bayan
Walsall
Darts
Unicorn 25g
Walk-on
Red Right Hand - The Arctic Monkeys
Nagsimula
2001
Kamay
Kanan
Rankings
54
Events
1
Titulo
51–53
W–L
6
Finals
49.0%
Win %
91.25
Average
※ Average ng 98 sa 104 laro. Hindi kasama ang 1 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 128
£15,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 64
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 64
£1,000
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 32
£1,500
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 32
£1,500
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 128
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 64
£1,000
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£2,500
9/11
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
9/11
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 64
£1,000
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 128
8/27
Miy
World Series of Darts Qualifier
Milton Keynes
Last 96
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 64
£1,000
7/31
Huw
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
7/31
Huw
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 128
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 128
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 64
£1,000
6/20
Biy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
6/20
Biy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 160
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 64
£1,000
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 128
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/14
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
5/14
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 128
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 64
£1,000
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 32
£2,500
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 128
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 128
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 32
£1,500
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Quarter-final
£3,500
4/2
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 160
4/2
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Runner-up
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 16
£2,500
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 128
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 64
£1,000
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 64
£1,000
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 32
£1,500
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
First Round
£1,250
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 96
£1,500
2/19
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Last 40
2/19
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Runner-up
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 128
2/12
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
2/12
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 128
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 39 | 24–15 | 61.5% | 89.57 | 0 |
| 2025 | 104 | 51–53 | 49.0% | 91.25 | 1 |
| 2024 | 111 | 60–51 | 54.1% | 91.21 | 0 |
| 2023 | 64 | 43–21 | 67.2% | 89.56 | 0 |
| 2022 | 65 | 46–19 | 70.8% | 91.16 | 0 |
| 2021 | 46 | 28–18 | 60.9% | 88.83 | 0 |
| 2020 | 74 | 47–27 | 63.5% | 89.57 | 0 |
| 2019 | 95 | 58–37 | 61.1% | 90.46 | 0 |
| 2018 | 40 | 28–12 | 70.0% | – | 0 |
| 2017 | 32 | 8–24 | 25.0% | – | 0 |
| 2016 | 27 | 6–21 | 22.2% | – | 0 |
| 2015 | 31 | 17–14 | 54.8% | – | 0 |
| 2014 | 32 | 18–14 | 56.3% | – | 0 |
| 2013 | 57 | 34–23 | 59.6% | – | 0 |
| 2012 | 49 | 29–20 | 59.2% | – | 0 |
| 2011 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect