Germany
TOUR CARD
Martin Schindler
“The Wall”
Kabuuang titulo
2
Career prize money (PDC)
£1,290,750(≈₱109,899,800)
Edad
30
Bayan
Strausberg
Darts
Beazd 23g
Walk-on
In the End - Linkin Park
Nagsimula
2012
Kamay
Kanan
Rankings
53
Events
2
Titulo
94–53
W–L
2
Finals
63.9%
Win %
93.81
Average
※ Average ng 94 sa 147 laro. Hindi kasama ang 14 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 32
£35,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 16
£10,000
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 32
£1,500
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 128
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Last 16
£15,000
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Last 16
£4,000
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 128
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 16
£2,500
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 64
£1,000
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 16
£2,500
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 128
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 16
£4,000
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 16
£4,000
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 16
£2,500
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 16
£2,500
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Last 16
£4,000
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 16
£4,000
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Semi-final
£5,000
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 32
£1,500
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 32
£1,500
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 128
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Quarter-final
£6,000
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 64
£1,000
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 128
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 64
£1,000
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 32
£1,500
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
Last 32
£2,500
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
Last 16
£4,000
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 16
£2,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 32
£1,500
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 16
£4,000
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Kampeon
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 16
£4,000
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 16
£2,500
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Quarter-final
£3,500
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Semi-final
£8,500
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Quarter-final
£3,500
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 64
£1,000
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 16
£4,000
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Kampeon
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 64
£1,000
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 64
£1,000
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 16
£4,000
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 16
£10,000
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 32
£1,500
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 16
£2,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 128
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 100 | 49–51 | 49.0% | 94.29 | 0 |
| 2025 | 147 | 94–53 | 63.9% | 93.81 | 2 |
| 2024 | 117 | 71–46 | 60.7% | 93.39 | 0 |
| 2023 | 117 | 66–51 | 56.4% | 95.31 | 0 |
| 2022 | 142 | 90–52 | 63.4% | 95.55 | 0 |
| 2021 | 119 | 76–43 | 63.9% | 95.66 | 0 |
| 2020 | 130 | 68–62 | 52.3% | 89.49 | 0 |
| 2019 | 124 | 64–60 | 51.6% | 92.51 | 0 |
| 2018 | 108 | 61–47 | 56.5% | – | 0 |
| 2017 | 66 | 27–39 | 40.9% | – | 0 |
| 2016 | 9 | 4–5 | 44.4% | – | 0 |
| 2015 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 2014 | 3 | 1–2 | 33.3% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect