Belgium
TOUR CARD
Kim Huybrechts
“The Hurricane”
Kabuuang titulo
10
Career prize money (PDC)
£1,641,247(≈₱139,742,500)
Edad
40
Bayan
Antwerp
Darts
Bull's NL 23g
Walk-on
Rock You Like A Hurricane - The Scorpions
Nagsimula
1993
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
59
Events
3
Titulo
61–56
W–L
9
Finals
52.1%
Win %
91.20
Average
※ Average ng 105 sa 117 laro. Hindi kasama ang 1 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 128
£15,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 32
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 128
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 128
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 128
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 32
£1,500
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 32
£1,500
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 64
£1,000
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 16
£4,000
9/11
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
9/11
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 32
£1,500
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£1,500
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£2,500
8/28
Huw
European Tour 10 (Antwerp) Host Nation Qualifier
Antwerp
Kampeon
8/27
Miy
World Series of Darts Qualifier
Milton Keynes
Runner-up
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 128
7/31
Huw
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
7/31
Huw
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 160
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 32
£1,500
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 128
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£2,500
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 64
£1,000
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 32
£1,500
6/20
Biy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Runner-up
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 128
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 64
£1,000
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
First Round
£1,250
5/14
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
5/14
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 32
£1,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 64
£1,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£2,500
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 128
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 64
£1,000
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 128
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 128
4/2
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
4/2
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 128
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 128
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 128
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 128
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 64
£1,000
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 32
£1,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/19
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Runner-up
2/19
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Last 40
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 128
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 128
2/12
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Runner-up
2/12
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Runner-up
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 16
£2,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 128
1/29
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 32
£1,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 143 | 91–52 | 63.6% | 93.56 | 6 |
| 2025 | 117 | 61–56 | 52.1% | 91.20 | 3 |
| 2024 | 94 | 45–49 | 47.9% | 91.52 | 0 |
| 2023 | 105 | 57–48 | 54.3% | 92.26 | 0 |
| 2022 | 125 | 74–51 | 59.2% | 92.83 | 0 |
| 2021 | 94 | 55–39 | 58.5% | 94.65 | 0 |
| 2020 | 115 | 65–50 | 56.5% | 93.01 | 0 |
| 2019 | 117 | 68–49 | 58.1% | 93.61 | 0 |
| 2018 | 94 | 52–42 | 55.3% | – | 0 |
| 2017 | 110 | 62–48 | 56.4% | – | 0 |
| 2016 | 107 | 69–38 | 64.5% | – | 0 |
| 2015 | 112 | 69–43 | 61.6% | – | 0 |
| 2014 | 111 | 75–36 | 67.6% | – | 0 |
| 2013 | 168 | 103–65 | 61.3% | – | 1 |
| 2012 | 147 | 107–40 | 72.8% | – | 0 |
| 2011 | 58 | 41–17 | 70.7% | – | 0 |
| 2010 | 13 | 9–4 | 69.2% | – | 0 |
| 2008 | 6 | 3–3 | 50.0% | – | 0 |
| 2007 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
| 2006 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect