Belgium
TOUR CARD
Kim Huybrechts
“The Hurricane”
Kabuuang titulo
10
Career prize money (PDC)
£1,641,247(≈₱139,742,500)
Edad
40
Bayan
Antwerp
Darts
Bull's NL 23g
Walk-on
Rock You Like A Hurricane - The Scorpions
Nagsimula
1993
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
58
Events
6
Titulo
91–52
W–L
9
Finals
63.6%
Win %
93.56
Average
※ Average ng 120 sa 143 laro. Hindi kasama ang 2 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 16
£3,000
10/22
Huw
European Championship
Dortmund
Last 16
£20,000
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
First Round
£2,000
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 128
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 32
£2,000
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
First Round
£2,000
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
First Round
£2,000
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Quarter-final
£4,000
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Quarter-final
£4,000
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Last 128
7/30
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
7/30
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 128
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 64
£1,250
7/10
Biy
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
Last 32
£3,500
7/8
Miy
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
7/8
Miy
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 128
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 16
£3,000
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
Last 32
£3,500
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 32
£2,000
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 128
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 128
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 32
£2,000
5/22
Biy
ET7 - International Darts Open
Riesa
Last 16
£5,000
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 32
£2,000
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£2,000
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 32
£2,000
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 16
£3,000
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
Last 16
£5,000
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 128
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 32
£2,000
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 64
£1,250
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Last 128
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£3,500
4/15
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
4/15
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 32
£2,000
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 32
£2,000
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 16
£5,000
4/1
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
4/1
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 32
£2,000
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 64
£1,250
3/20
Biy
ET3 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 16
£5,000
3/19
Huw
European Tour 3 (Wieze) Host Nation Qualifier
Wieze
Kampeon
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 96
£2,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 16
£3,000
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
2/18
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 16
£3,000
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 128
2/11
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
2/11
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 128
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 64
£1,250
1/28
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Runner-up
£2,500
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 143 | 91–52 | 63.6% | 93.56 | 6 |
| 2025 | 117 | 61–56 | 52.1% | 91.20 | 3 |
| 2024 | 94 | 45–49 | 47.9% | 91.52 | 0 |
| 2023 | 105 | 57–48 | 54.3% | 92.26 | 0 |
| 2022 | 125 | 74–51 | 59.2% | 92.83 | 0 |
| 2021 | 94 | 55–39 | 58.5% | 94.65 | 0 |
| 2020 | 115 | 65–50 | 56.5% | 93.01 | 0 |
| 2019 | 117 | 68–49 | 58.1% | 93.61 | 0 |
| 2018 | 94 | 52–42 | 55.3% | – | 0 |
| 2017 | 110 | 62–48 | 56.4% | – | 0 |
| 2016 | 107 | 69–38 | 64.5% | – | 0 |
| 2015 | 112 | 69–43 | 61.6% | – | 0 |
| 2014 | 111 | 75–36 | 67.6% | – | 0 |
| 2013 | 168 | 103–65 | 61.3% | – | 1 |
| 2012 | 147 | 107–40 | 72.8% | – | 0 |
| 2011 | 58 | 41–17 | 70.7% | – | 0 |
| 2010 | 13 | 9–4 | 69.2% | – | 0 |
| 2008 | 6 | 3–3 | 50.0% | – | 0 |
| 2007 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
| 2006 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect