Netherlands
TOUR CARD
Kevin Doets
“Hawk Eye”
Kabuuang titulo
8
Career prize money (PDC)
£611,350(≈₱52,052,900)
Edad
28
Bayan
Almere
Darts
Target 21g
Walk-on
You Give Love A Bad Name - Bon Jovi
Nagsimula
2003
Kamay
Kanan
Rankings
59
Events
4
Titulo
88–55
W–L
4
Finals
61.5%
Win %
91.83
Average
※ Average ng 125 sa 143 laro. Hindi kasama ang 9 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 16
£60,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 128
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Quarter-final
£3,500
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 64
£1,000
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 64
£1,000
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 128
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Semi-final
£5,000
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 16
9/11
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
9/11
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 128
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 64
£1,000
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£2,500
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 128
7/31
Huw
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
7/31
Huw
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 32
£1,500
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 32
£1,500
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Quarter-final
£3,500
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 64
£1,000
6/20
Biy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
6/20
Biy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 16
£2,500
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 64
£1,000
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£1,500
5/14
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
5/14
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 64
£1,000
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 16
£4,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
First Round
£1,250
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 64
£1,000
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 128
4/2
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 16
£2,500
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 128
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
First Round
£1,250
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Quarter-final
£3,500
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Quarter-final
£3,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/19
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Kampeon
2/19
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Last 80
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 32
£1,500
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 128
2/12
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
2/12
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 128
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 32
£1,500
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
1/29
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Kampeon
1/24
Biy
Dutch Darts Masters
Den Bosch
Quarter-final
£3
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 185 | 133–52 | 71.9% | 96.36 | 4 |
| 2025 | 143 | 88–55 | 61.5% | 91.83 | 4 |
| 2024 | 114 | 64–50 | 56.1% | 90.31 | 0 |
| 2023 | 98 | 52–46 | 53.1% | 90.62 | 0 |
| 2022 | 197 | 125–72 | 63.5% | 88.45 | 0 |
| 2021 | 141 | 90–51 | 63.8% | 88.12 | 0 |
| 2020 | 88 | 63–25 | 71.6% | 90.02 | 0 |
| 2019 | 68 | 47–21 | 69.1% | 82.37 | 0 |
| 2018 | 8 | 4–4 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect