Netherlands
TOUR CARD
Kevin Doets
“Hawk Eye”
Kabuuang titulo
8
Career prize money (PDC)
£611,350(≈₱52,052,900)
Edad
28
Bayan
Almere
Darts
Target 21g
Walk-on
You Give Love A Bad Name - Bon Jovi
Nagsimula
2003
Kamay
Kanan
Rankings
55
Events
4
Titulo
133–52
W–L
6
Finals
71.9%
Win %
96.36
Average
※ Average ng 141 sa 185 laro. Hindi kasama ang 5 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 16
£3,000
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Quarter-final
£4,000
10/22
Huw
European Championship
Dortmund
Last 16
£20,000
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£3,500
9/28
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 16
£3,000
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Semi-final
£6,500
9/17
Huw
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 32
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 16
£5,000
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£3,500
8/28
Biy
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
First Round
£2,000
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 64
£1,250
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Runner-up
£10,000
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Kampeon
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 64
£1,250
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Quarter-final
£4,000
7/18
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£12,500
7/10
Biy
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
Last 16
£5,000
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 32
£2,000
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 64
£1,250
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
Last 16
£5,000
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 64
£1,250
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Quarter-final
£4,000
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 128
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 128
5/29
Biy
ET8 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Quarter-final
£8,000
5/22
Biy
ET7 - International Darts Open
Riesa
Last 16
£5,000
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Quarter-final
£4,000
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Semi-final
£6,500
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 16
£3,000
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 64
£1,250
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
Runner-up
£15,000
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 128
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Kampeon
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Semi-final
£6,500
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Semi-final
£6,500
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£3,500
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Quarter-final
£4,000
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 16
£3,000
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Semi-final
£10,000
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Semi-final
£6,500
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 64
£1,250
3/13
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 16
£5,000
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 32
£7,500
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Quarter-final
£4,000
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 32
£2,000
2/18
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
2/18
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 64
£1,250
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Quarter-final
£4,000
2/11
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
2/11
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 16
£3,000
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 128
1/28
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 32
£1,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 185 | 133–52 | 71.9% | 96.36 | 4 |
| 2025 | 143 | 88–55 | 61.5% | 91.83 | 4 |
| 2024 | 114 | 64–50 | 56.1% | 90.31 | 0 |
| 2023 | 98 | 52–46 | 53.1% | 90.62 | 0 |
| 2022 | 197 | 125–72 | 63.5% | 88.45 | 0 |
| 2021 | 141 | 90–51 | 63.8% | 88.12 | 0 |
| 2020 | 88 | 63–25 | 71.6% | 90.02 | 0 |
| 2019 | 68 | 47–21 | 69.1% | 82.37 | 0 |
| 2018 | 8 | 4–4 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect