Scotland
John Henderson
“Highlander”
Career prize money (PDC)
£644,325(≈₱54,860,500)
Edad
53
Bayan
Huntly
Darts
Red Dragon 23g
Walk-on
Status Quo - Rocking all over the world
Nagsimula
1998
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
27
Events
0
Titulo
57–26
W–L
0
Finals
68.7%
Win %
86.79
Average
※ Average ng 82 sa 83 laro na may datos.
9/28
Lun
PDC UK&IRE TC Holder & AM World Championship Qualifier
Wigan
Last 128
9/27
Lin
Winmau Challenge Tour 24
Wigan
Last 64
£100
9/27
Lin
Winmau Challenge Tour 23
Wigan
Last 32
£250
9/26
Sab
Winmau Challenge Tour 22
Wigan
Last 32
£250
9/26
Sab
Winmau Challenge Tour 21
Wigan
Last 128
8/16
Lin
Winmau Challenge Tour 20
Milton Keynes
Last 32
£250
8/15
Sab
Winmau Challenge Tour 19
Milton Keynes
Last 128
8/15
Sab
Winmau Challenge Tour 18
Milton Keynes
Quarter-final
£750
8/14
Biy
Winmau Challenge Tour 17
Milton Keynes
Quarter-final
£750
8/14
Biy
Winmau Challenge Tour 16
Milton Keynes
Last 16
£350
5/3
Lin
Winmau Challenge Tour 15
Hildesheim
Last 64
£100
5/2
Sab
Winmau Challenge Tour 14
Hildesheim
Last 32
£250
5/2
Sab
Winmau Challenge Tour 13
Hildesheim
Last 64
£100
5/1
Biy
Winmau Challenge Tour 12
Hildesheim
Last 64
£100
5/1
Biy
Winmau Challenge Tour 11
Hildesheim
Last 128
1/18
Lin
Winmau Challenge Tour 5
Milton Keynes
Last 256
1/17
Sab
Winmau Challenge Tour 4
Milton Keynes
Last 64
£100
1/17
Sab
Winmau Challenge Tour 3
Milton Keynes
Last 128
1/16
Biy
Winmau Challenge Tour 2
Milton Keynes
Last 64
£100
1/16
Biy
Winmau Challenge Tour 1
Milton Keynes
Last 256
1/11
Lin
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 4
Milton Keynes
Last 64
£1
1/10
Sab
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 3
Milton Keynes
Last 64
£1
1/9
Biy
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 2
Milton Keynes
Last 64
£1
1/8
Huw
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 1
Milton Keynes
Last 16
£3
1/7
Miy
UK & Ire Qualifying School Stage 1 Day 3
Milton Keynes
Last 32
£3
1/6
Mar
UK & Ire Qualifying School Stage 1 Day 2
Milton Keynes
Last 32
£3
1/5
Lun
UK & Ire Qualifying School Stage 1 Day 1
Milton Keynes
Last 32
£3
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 83 | 57–26 | 68.7% | 86.79 | 0 |
| 2025 | 66 | 42–24 | 63.6% | 84.44 | 0 |
| 2024 | 117 | 75–42 | 64.1% | 90.58 | 0 |
| 2023 | 142 | 99–43 | 69.7% | 90.24 | 0 |
| 2022 | 82 | 35–47 | 42.7% | 91.65 | 0 |
| 2021 | 65 | 25–40 | 38.5% | 92.13 | 0 |
| 2020 | 82 | 38–44 | 46.3% | 89.84 | 0 |
| 2019 | 131 | 81–50 | 61.8% | 93.60 | 0 |
| 2018 | 100 | 61–39 | 61.0% | – | 0 |
| 2017 | 90 | 55–35 | 61.1% | – | 0 |
| 2016 | 52 | 26–26 | 50.0% | – | 0 |
| 2015 | 61 | 31–30 | 50.8% | – | 0 |
| 2014 | 57 | 29–28 | 50.9% | – | 0 |
| 2013 | 63 | 35–28 | 55.6% | – | 0 |
| 2012 | 70 | 35–35 | 50.0% | – | 0 |
| 2011 | 110 | 68–42 | 61.8% | – | 0 |
| 2010 | 9 | 7–2 | 77.8% | – | 0 |
| 2008 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 2003 | 2 | 1–1 | 50.0% | – | 0 |
| 2002 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect