England
TOUR CARD
Joe Cullen
“The Rockstar”
Kabuuang titulo
6
Career prize money (PDC)
£2,094,925(≈₱178,370,500)
Edad
37
Bayan
Bradford
Darts
Winmau 21g
Walk-on
Don't Look Back In Anger - Oasis
Nagsimula
2003
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
57
Events
5
Titulo
63–52
W–L
6
Finals
54.8%
Win %
92.65
Average
※ Average ng 89 sa 115 laro. Hindi kasama ang 7 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 64
£25,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 64
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 32
£1,500
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 32
£1,500
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
First Round
£1,250
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 64
£1,000
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 128
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 16
£15,000
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 64
£1,000
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 128
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£2,500
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 32
9/11
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
9/11
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Kampeon
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£1,500
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
First Round
£1,250
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£2,500
8/27
Miy
World Series of Darts Qualifier
Milton Keynes
Kampeon
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 64
£1,000
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 128
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 128
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 32
£1,500
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
First Round
£1,250
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 32
£1,500
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 64
£1,000
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 128
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 64
£1,000
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
First Round
£1,250
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 32
£1,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 16
£2,500
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£2,500
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 16
£4,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 16
£4,000
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 64
£1,000
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 128
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£2,500
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 64
£1,000
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 128
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
First Round
£1,250
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 128
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 128
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 32
£1,500
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Kampeon
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 128
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 128
2/12
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
2/12
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 32
£1,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Runner-up
£10,000
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 98 | 53–45 | 54.1% | 94.41 | 0 |
| 2025 | 115 | 63–52 | 54.8% | 92.65 | 5 |
| 2024 | 89 | 40–49 | 44.9% | 90.13 | 0 |
| 2023 | 121 | 73–48 | 60.3% | 95.10 | 0 |
| 2022 | 163 | 103–60 | 63.2% | 95.26 | 1 |
| 2021 | 102 | 68–34 | 66.7% | 96.65 | 0 |
| 2020 | 117 | 79–38 | 67.5% | 95.04 | 0 |
| 2019 | 118 | 68–50 | 57.6% | 93.39 | 0 |
| 2018 | 104 | 58–46 | 55.8% | – | 0 |
| 2017 | 93 | 56–37 | 60.2% | – | 0 |
| 2016 | 99 | 66–33 | 66.7% | – | 0 |
| 2015 | 44 | 20–24 | 45.5% | – | 0 |
| 2014 | 53 | 27–26 | 50.9% | – | 0 |
| 2013 | 73 | 43–30 | 58.9% | – | 0 |
| 2012 | 90 | 53–37 | 58.9% | – | 0 |
| 2011 | 131 | 78–53 | 59.5% | – | 0 |
| 2010 | 105 | 59–46 | 56.2% | – | 0 |
| 2009 | 36 | 18–18 | 50.0% | – | 0 |
| 2008 | 20 | 11–9 | 55.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect