Sweden
TOUR CARD
Jeffrey De Graaf
Kabuuang titulo
9
Career prize money (PDC)
£362,325(≈₱30,849,800)
Edad
35
Bayan
Stockholm
Darts
Target 23g
Walk-on
Hooked on a Feeling - Blue Swede
Nagsimula
2000
Kamay
Kanan
Rankings
57
Events
7
Titulo
81–50
W–L
7
Finals
61.8%
Win %
93.66
Average
※ Average ng 116 sa 131 laro. Hindi kasama ang 1 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 128
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Quarter-final
£4,000
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 32
£3,500
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 16
£5,000
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 128
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Quarter-final
£4,000
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£3,500
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£3,500
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 16
£3,000
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 128
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Last 32
7/30
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
7/30
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£2,000
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Semi-final
£6,500
7/8
Miy
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
7/8
Miy
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 128
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 128
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
First Round
£2,000
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 128
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 16
£3,000
6/5
Biy
Nordic Darts Masters
Copenhagen
Last 16
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 32
£2,000
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Kampeon
5/20
Miy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
5/20
Miy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 32
£2,000
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£2,000
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 128
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 64
£1,250
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 64
£1,250
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 128
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 128
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Last 64
£1,250
4/15
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
4/15
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 64
£1,250
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 128
4/1
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
4/1
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 128
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 64
£1,250
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£3,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 64
£1,250
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 64
£1,250
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
First Round
£2,000
2/18
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
2/18
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 64
£1,250
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 128
2/11
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
2/11
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 64
£1,250
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 32
£2,000
1/29
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
1/28
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Kampeon
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 131 | 81–50 | 61.8% | 93.66 | 7 |
| 2025 | 90 | 43–47 | 47.8% | 90.77 | 2 |
| 2024 | 115 | 62–53 | 53.9% | 89.85 | 0 |
| 2023 | 19 | 8–11 | 42.1% | 84.69 | 0 |
| 2021 | 10 | 6–4 | 60.0% | 86.44 | 0 |
| 2020 | 33 | 19–14 | 57.6% | 84.82 | 0 |
| 2019 | 15 | 9–6 | 60.0% | – | 0 |
| 2018 | 66 | 33–33 | 50.0% | – | 0 |
| 2017 | 50 | 23–27 | 46.0% | – | 0 |
| 2016 | 51 | 23–28 | 45.1% | – | 0 |
| 2013 | 19 | 13–6 | 68.4% | – | 0 |
| 2011 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect