Scotland
TOUR CARD
Gary Anderson
“Flying Scotsman”
Kabuuang titulo
5
Career prize money (PDC)
£5,735,278(≈₱488,325,100)
Edad
55
Bayan
Burnham-on-Sea
Darts
Unicorn 23g
Walk-on
Jump Around - House of Pain
Nagsimula
1995
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
22
Events
0
Titulo
36–22
W–L
1
Finals
62.1%
Win %
98.49
Average
※ Average ng 43 sa 58 laro. Hindi kasama ang 5 laro sa televised events.
9/28
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 16
£20,000
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£3,500
8/28
Biy
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Runner-up
£15,000
7/18
Sab
World Matchplay
Blackpool
Quarter-final
£35,000
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 64
£1,250
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 128
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 64
£1,250
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 32
£2,000
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 128
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 128
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Quarter-final
£4,000
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Semi-final
£6,500
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£3,500
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 128
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Semi-final
£6,500
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 16
£12,500
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 64
£1,250
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 16
£3,000
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
Last 32
£3,500
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 32
£2,000
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 32
£2,000
1/29
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 16
£10,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 58 | 36–22 | 62.1% | 98.49 | 0 |
| 2025 | 106 | 72–34 | 67.9% | 98.49 | 2 |
| 2024 | 101 | 74–27 | 73.3% | 100.76 | 0 |
| 2023 | 131 | 91–40 | 69.5% | 99.57 | 0 |
| 2022 | 86 | 43–43 | 50.0% | 97.93 | 0 |
| 2021 | 86 | 47–39 | 54.7% | 95.35 | 0 |
| 2020 | 89 | 61–28 | 68.5% | 98.20 | 0 |
| 2019 | 58 | 30–28 | 51.7% | 97.55 | 0 |
| 2018 | 151 | 115–36 | 76.2% | – | 1 |
| 2017 | 107 | 80–27 | 74.8% | – | 0 |
| 2016 | 103 | 72–31 | 69.9% | – | 0 |
| 2015 | 129 | 94–35 | 72.9% | – | 0 |
| 2014 | 147 | 113–34 | 76.9% | – | 0 |
| 2013 | 168 | 104–64 | 61.9% | – | 0 |
| 2012 | 129 | 78–51 | 60.5% | – | 0 |
| 2011 | 181 | 141–40 | 77.9% | – | 1 |
| 2010 | 228 | 168–60 | 73.7% | – | 0 |
| 2009 | 94 | 71–23 | 75.5% | – | 0 |
| 2008 | 6 | 4–2 | 66.7% | – | 0 |
| 2007 | 29 | 24–5 | 82.8% | – | 1 |
| 2006 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
| 2004 | 6 | 5–1 | 83.3% | – | 0 |
| 2002 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 2001 | 1 | 1–0 | 100.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect