Netherlands
TOUR CARD
Dirk van Duijvenbode
“Aubergenius”
Kabuuang titulo
1
Career prize money (PDC)
£1,501,250(≈₱127,822,600)
Edad
34
Bayan
's-Gravenzande
Darts
Bull's NL 24g
Walk-on
Just Like You - Radical Redemption
Nagsimula
2006
Kamay
Kanan
Rankings
57
Events
1
Titulo
93–56
W–L
3
Finals
62.4%
Win %
97.28
Average
※ Average ng 103 sa 149 laro. Hindi kasama ang 10 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 64
£25,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 64
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 64
£1,000
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 128
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Runner-up
£12,000
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 32
£1,500
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 64
£1,000
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Quarter-final
£25,000
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 64
£1,000
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 16
£2,500
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 32
£1,500
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£2,500
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
First Round
£1,250
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 128
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£1,500
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£2,500
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£2,500
8/27
Miy
World Series of Darts Qualifier
Milton Keynes
Last 24
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 32
£1,500
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Quarter-final
£3,500
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 16
£15,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£2,500
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 64
£1,000
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 32
£1,500
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 128
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 128
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Runner-up
£10,000
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
Last 16
£4,000
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 32
£1,500
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Semi-final
£8,500
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Quarter-final
£6,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£2,500
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Quarter-final
£3,500
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 16
£2,500
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 32
£1,500
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 32
£1,500
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£2,500
4/2
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 64
£1,000
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 16
£2,500
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
First Round
£1,250
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 64
£1,000
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Semi-final
£5,000
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 32
£1,500
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 32
£1,500
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 16
£4,000
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 128
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 32
£1,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 32
£1,500
1/29
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 64
£750
1/24
Biy
Dutch Darts Masters
Den Bosch
Last 16
£1
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 132 | 78–54 | 59.1% | 95.99 | 0 |
| 2025 | 149 | 93–56 | 62.4% | 97.28 | 1 |
| 2024 | 117 | 66–51 | 56.4% | 95.90 | 0 |
| 2023 | 129 | 88–41 | 68.2% | 96.89 | 0 |
| 2022 | 151 | 102–49 | 67.5% | 97.39 | 0 |
| 2021 | 114 | 75–39 | 65.8% | 97.29 | 0 |
| 2020 | 126 | 83–43 | 65.9% | 92.78 | 0 |
| 2019 | 84 | 37–47 | 44.0% | 93.34 | 0 |
| 2018 | 50 | 19–31 | 38.0% | – | 0 |
| 2017 | 46 | 19–27 | 41.3% | – | 0 |
| 2016 | 43 | 20–23 | 46.5% | – | 0 |
| 2015 | 68 | 36–32 | 52.9% | – | 0 |
| 2014 | 49 | 32–17 | 65.3% | – | 0 |
| 2013 | 29 | 19–10 | 65.5% | – | 0 |
| 2012 | 17 | 9–8 | 52.9% | – | 0 |
| 2011 | 25 | 14–11 | 56.0% | – | 0 |
| 2010 | 2 | 1–1 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect