England
TOUR CARD
Dave Chisnall
“Chizzy”
Kabuuang titulo
1
Career prize money (PDC)
£3,255,700(≈₱277,203,700)
Edad
46
Bayan
Morecambe
Darts
Harrows 22g
Walk-on
Dizzy - Vic Reeves & The Wonder Stuff
Nagsimula
1997
Kamay
Kanan
Rankings
56
Events
0
Titulo
60–56
W–L
1
Finals
51.7%
Win %
91.58
Average
※ Average ng 86 sa 116 laro. Hindi kasama ang 7 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 64
£25,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 32
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 32
£1,500
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 128
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Quarter-final
£6,000
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 32
£1,500
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 128
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 128
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 128
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 128
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£2,500
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£2,500
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 16
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 64
£1,000
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 16
£2,500
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£2,500
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£2,500
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 32
£1,500
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 32
£1,500
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 128
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 64
£1,000
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£10,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£2,500
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 16
£2,500
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 32
£1,500
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 128
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Semi-final
£5,000
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
Last 32
£2,500
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
Last 32
£2,500
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Last 32
£1,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Runner-up
£10,000
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£2,500
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 16
£4,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 16
£4,000
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 128
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 64
£1,000
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Last 16
£4,000
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 128
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 16
£2,500
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 16
£4,000
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 64
£1,000
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 128
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 64
£1,000
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Quarter-final
£6,000
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 32
£5,000
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 32
£1,500
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Quarter-final
£3,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 128
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 116 | 62–54 | 53.4% | 91.33 | 0 |
| 2025 | 116 | 60–56 | 51.7% | 91.58 | 0 |
| 2024 | 136 | 86–50 | 63.2% | 96.03 | 0 |
| 2023 | 146 | 99–47 | 67.8% | 96.51 | 0 |
| 2022 | 172 | 123–49 | 71.5% | 96.98 | 0 |
| 2021 | 110 | 68–42 | 61.8% | 96.10 | 0 |
| 2020 | 97 | 59–38 | 60.8% | 94.90 | 0 |
| 2019 | 150 | 104–46 | 69.3% | 96.46 | 0 |
| 2018 | 117 | 71–46 | 60.7% | – | 0 |
| 2017 | 125 | 74–51 | 59.2% | – | 0 |
| 2016 | 141 | 94–47 | 66.7% | – | 0 |
| 2015 | 139 | 99–40 | 71.2% | – | 0 |
| 2014 | 118 | 67–51 | 56.8% | – | 0 |
| 2013 | 152 | 98–54 | 64.5% | – | 0 |
| 2012 | 172 | 123–49 | 71.5% | – | 1 |
| 2011 | 135 | 92–43 | 68.1% | – | 0 |
| 2010 | 3 | 1–2 | 33.3% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect