England
TOUR CARD
Dave Chisnall
“Chizzy”
Kabuuang titulo
1
Career prize money (PDC)
£3,255,700(≈₱277,203,700)
Edad
46
Bayan
Morecambe
Darts
Harrows 22g
Walk-on
Dizzy - Vic Reeves & The Wonder Stuff
Nagsimula
1997
Kamay
Kanan
Rankings
53
Events
0
Titulo
62–54
W–L
0
Finals
53.4%
Win %
91.33
Average
※ Average ng 86 sa 116 laro. Hindi kasama ang 3 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/22
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 32
£3,500
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£3,500
9/28
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 64
£1,250
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 16
£3,000
8/28
Biy
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Quarter-final
£8,000
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 128
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 64
£1,250
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Last 64
7/30
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 128
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 32
£2,000
7/18
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£12,500
7/8
Miy
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 64
£1,250
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Semi-final
£6,500
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
Last 32
£3,500
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 32
£2,000
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 64
£1,250
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Quarter-final
£4,000
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 64
£1,250
5/29
Biy
ET8 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Quarter-final
£8,000
5/22
Biy
ET7 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£3,500
5/20
Miy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 128
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 128
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 16
£3,000
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
First Round
£2,000
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 128
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 16
£3,000
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 128
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Last 64
£1,250
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£3,500
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 128
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 128
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£3,500
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Quarter-final
£4,000
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 64
£1,250
3/20
Biy
ET3 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 32
£3,500
3/13
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 32
£3,500
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 32
£7,500
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Quarter-final
£4,000
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
First Round
£2,000
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 16
£3,000
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 128
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Quarter-final
£4,000
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 32
£2,000
1/29
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Last 32
£5,000
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 116 | 62–54 | 53.4% | 91.33 | 0 |
| 2025 | 116 | 60–56 | 51.7% | 91.58 | 0 |
| 2024 | 136 | 86–50 | 63.2% | 96.03 | 0 |
| 2023 | 146 | 99–47 | 67.8% | 96.51 | 0 |
| 2022 | 172 | 123–49 | 71.5% | 96.98 | 0 |
| 2021 | 110 | 68–42 | 61.8% | 96.10 | 0 |
| 2020 | 97 | 59–38 | 60.8% | 94.90 | 0 |
| 2019 | 150 | 104–46 | 69.3% | 96.46 | 0 |
| 2018 | 117 | 71–46 | 60.7% | – | 0 |
| 2017 | 125 | 74–51 | 59.2% | – | 0 |
| 2016 | 141 | 94–47 | 66.7% | – | 0 |
| 2015 | 139 | 99–40 | 71.2% | – | 0 |
| 2014 | 118 | 67–51 | 56.8% | – | 0 |
| 2013 | 152 | 98–54 | 64.5% | – | 0 |
| 2012 | 172 | 123–49 | 71.5% | – | 1 |
| 2011 | 135 | 92–43 | 68.1% | – | 0 |
| 2010 | 3 | 1–2 | 33.3% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect