Netherlands
TOUR CARD
Danny Noppert
“The Freeze”
Kabuuang titulo
1
Career prize money (PDC)
£1,961,250(≈₱166,988,900)
Edad
35
Bayan
Joure
Darts
Winmau 23g
Walk-on
High Hopes - Panic! At The Disco
Nagsimula
2009
Kamay
Kanan
Rankings
55
Events
1
Titulo
106–56
W–L
2
Finals
65.4%
Win %
94.87
Average
※ Average ng 105 sa 162 laro. Hindi kasama ang 24 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 64
£25,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 16
£10,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Kampeon
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 16
£2,500
10/23
Huw
European Championship
Dortmund
Semi-final
£40,000
10/17
Biy
ET14 - German Darts Championship
Hildesheim
Quarter-final
£6,000
10/6
Lun
World Grand Prix
Leicester
Semi-final
£40,000
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 64
£1,000
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Quarter-final
£3,500
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Last 64
£1,000
9/26
Biy
ET13 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 16
£4,000
9/19
Biy
ET12 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Runner-up
£12,000
9/12
Biy
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 16
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Semi-final
£5,000
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
Last 32
£2,500
8/29
Biy
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Quarter-final
£6,000
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 32
£1,500
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 128
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 16
£2,500
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Semi-final
£5,000
7/19
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 16
£15,000
7/11
Biy
ET9 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Quarter-final
£6,000
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 32
£1,500
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 16
£2,500
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 128
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 32
£1,500
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£1,500
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
Last 32
£2,500
5/23
Biy
ET7 - Dutch Darts Championship
Rosmalen
Quarter-final
£6,000
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Quarter-final
£3,500
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Semi-final
£5,000
5/2
Biy
ET6 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 16
£4,000
4/25
Biy
ET5 - Austrian Darts Open
Premstatten
Last 16
£4,000
4/19
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£2,500
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Semi-final
£5,000
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 64
£1,000
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 16
£2,500
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 32
£1,500
4/4
Biy
ET3 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£2,500
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 32
£1,500
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Last 64
£1,000
3/21
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 32
£2,500
3/18
Mar
Players Championship 8
Hildesheim
Last 32
£1,500
3/17
Lun
Players Championship 7
Hildesheim
Last 128
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
3/7
Biy
ET1 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 32
£2,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 32
£5,000
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 128
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 16
£2,500
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 16
£2,500
1/30
Huw
Winmau World Masters
Milton Keynes
Semi-final
£30,000
1/24
Biy
Dutch Darts Masters
Den Bosch
Last 16
£1
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 135 | 83–52 | 61.5% | 95.51 | 0 |
| 2025 | 162 | 106–56 | 65.4% | 94.87 | 1 |
| 2024 | 152 | 100–52 | 65.8% | 96.98 | 0 |
| 2023 | 138 | 89–49 | 64.5% | 94.20 | 0 |
| 2022 | 147 | 104–43 | 70.7% | 95.31 | 0 |
| 2021 | 107 | 68–39 | 63.6% | 96.42 | 0 |
| 2020 | 119 | 80–39 | 67.2% | 94.97 | 0 |
| 2019 | 134 | 83–51 | 61.9% | 94.35 | 0 |
| 2018 | 99 | 61–38 | 61.6% | – | 0 |
| 2017 | 3 | 1–2 | 33.3% | – | 0 |
| 2016 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect