Ireland
TOUR CARD
Brendan Dolan
“The History Maker”
Kabuuang titulo
3
Career prize money (PDC)
£1,532,000(≈₱130,440,800)
Edad
53
Bayan
Belcoo
Darts
Winmau 25g
Walk-on
Shipping Up To Boston - Dropkick Murphys
Nagsimula
1985
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
53
Events
2
Titulo
60–51
W–L
4
Finals
54.1%
Win %
91.34
Average
※ Average ng 106 sa 111 laro. Hindi kasama ang 3 laro sa televised events.
12/11
Huw
World Championship
London
Last 64
£25,000
11/21
Biy
Players Championship Finals
Minehead
Last 64
£3,000
10/31
Biy
Grand Slam of Darts Qualifier
Wigan
Last 128
10/30
Huw
Players Championship 34
Wigan
Last 64
£1,000
10/29
Miy
Players Championship 33
Wigan
Last 128
10/15
Miy
Players Championship 32
Wigan
Last 64
£1,000
10/14
Mar
Players Championship 31
Wigan
Last 128
10/2
Huw
Players Championship 30
Leicester
Last 32
£1,500
10/1
Miy
Players Championship 29
Leicester
Last 64
£1,000
9/30
Mar
Players Championship 28
Leicester
Semi-final
£5,000
9/11
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
9/11
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
9/10
Miy
Players Championship 27
Hildesheim
Last 128
9/9
Mar
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£1,500
9/5
Biy
ET11 - Czech Darts Open
Prague
First Round
£1,250
8/26
Mar
Players Championship 25
Milton Keynes
Last 128
8/25
Lun
Players Championship 24
Milton Keynes
Last 64
£1,000
7/31
Huw
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
7/31
Huw
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
7/30
Miy
Players Championship 23
Hildesheim
Last 32
£1,500
7/29
Mar
Players Championship 22
Hildesheim
Last 64
£1,000
7/9
Miy
Players Championship 21
Leicester
Last 32
£1,500
7/8
Mar
Players Championship 20
Leicester
Last 64
£1,000
6/20
Biy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
6/20
Biy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
6/19
Huw
Players Championship 19
Leicester
Last 16
£2,500
6/18
Miy
Players Championship 18
Leicester
Last 128
6/17
Mar
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£1,500
5/30
Biy
ET8 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£1,250
5/14
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
5/14
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
5/13
Mar
Players Championship 16
Hildesheim
Runner-up
£10,000
5/12
Lun
Players Championship 15
Hildesheim
Last 128
4/15
Mar
Players Championship 14
Rosmalen
Last 32
£1,500
4/14
Lun
Players Championship 13
Rosmalen
Last 128
4/9
Miy
Players Championship 12
Leicester
Last 32
£1,500
4/8
Mar
Players Championship 11
Leicester
Last 64
£1,000
4/2
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
4/2
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
4/1
Mar
Players Championship 10
Leicester
Last 32
£1,500
3/31
Lun
Players Championship 9
Leicester
Semi-final
£5,000
3/12
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 64
£1,000
3/11
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 32
£1,500
2/28
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£2,500
2/19
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Last 80
2/19
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Rosmalen
Last 80
2/18
Mar
Players Championship 4
Rosmalen
Last 32
£1,500
2/17
Lun
Players Championship 3
Rosmalen
Last 64
£1,000
2/12
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
2/12
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Runner-up
2/11
Mar
Players Championship 2
Wigan
Last 64
£1,000
2/10
Lun
Players Championship 1
Wigan
Last 128
1/29
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 64
£750
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 105 | 54–51 | 51.4% | 90.60 | 1 |
| 2025 | 111 | 60–51 | 54.1% | 91.34 | 2 |
| 2024 | 93 | 44–49 | 47.3% | 92.41 | 0 |
| 2023 | 138 | 86–52 | 62.3% | 92.90 | 0 |
| 2022 | 98 | 48–50 | 49.0% | 93.28 | 0 |
| 2021 | 128 | 89–39 | 69.5% | 96.55 | 0 |
| 2020 | 89 | 55–34 | 61.8% | 94.89 | 0 |
| 2019 | 107 | 60–47 | 56.1% | 94.54 | 0 |
| 2018 | 76 | 42–34 | 55.3% | – | 0 |
| 2017 | 52 | 25–27 | 48.1% | – | 0 |
| 2016 | 63 | 27–36 | 42.9% | – | 0 |
| 2015 | 89 | 52–37 | 58.4% | – | 0 |
| 2014 | 113 | 76–37 | 67.3% | – | 0 |
| 2013 | 128 | 87–41 | 68.0% | – | 0 |
| 2012 | 135 | 83–52 | 61.5% | – | 0 |
| 2011 | 86 | 46–40 | 53.5% | – | 0 |
| 2010 | 114 | 67–47 | 58.8% | – | 0 |
| 2009 | 45 | 22–23 | 48.9% | – | 0 |
| 2008 | 76 | 49–27 | 64.5% | – | 0 |
| 2007 | 18 | 12–6 | 66.7% | – | 0 |
| 2006 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
| 2004 | 7 | 3–4 | 42.9% | – | 0 |
| 2003 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect