Ireland
TOUR CARD
Brendan Dolan
“The History Maker”
Kabuuang titulo
3
Career prize money (PDC)
£1,532,000(≈₱130,440,800)
Edad
53
Bayan
Belcoo
Darts
Winmau 25g
Walk-on
Shipping Up To Boston - Dropkick Murphys
Nagsimula
1985
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
52
Events
1
Titulo
54–51
W–L
4
Finals
51.4%
Win %
90.60
Average
※ Average ng 99 sa 105 laro na may datos.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 128
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 32
£2,000
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 16
£5,000
9/24
Huw
ET15 Tour Card Holder Qualifier
Den Bosch
Runner-up
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 16
£3,000
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 64
£1,250
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£3,500
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Runner-up
£10,000
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 128
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Last 32
7/30
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
7/30
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£2,000
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 16
£3,000
7/8
Miy
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
7/8
Miy
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Semi-final
£6,500
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 128
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 128
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 128
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 64
£1,250
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 128
5/20
Miy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
5/20
Miy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 64
£1,250
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 32
£2,000
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 128
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 128
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 64
£1,250
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 32
£2,000
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Last 128
4/15
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
4/15
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 16
£3,000
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 128
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 32
£3,500
4/1
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
4/1
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 160
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 64
£1,250
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 128
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 96
£2,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 64
£1,250
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 16
£3,000
2/18
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Kampeon
2/18
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 128
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 128
2/11
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 128
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 128
1/28
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 64
£750
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 105 | 54–51 | 51.4% | 90.60 | 1 |
| 2025 | 111 | 60–51 | 54.1% | 91.34 | 2 |
| 2024 | 93 | 44–49 | 47.3% | 92.41 | 0 |
| 2023 | 138 | 86–52 | 62.3% | 92.90 | 0 |
| 2022 | 98 | 48–50 | 49.0% | 93.28 | 0 |
| 2021 | 128 | 89–39 | 69.5% | 96.55 | 0 |
| 2020 | 89 | 55–34 | 61.8% | 94.89 | 0 |
| 2019 | 107 | 60–47 | 56.1% | 94.54 | 0 |
| 2018 | 76 | 42–34 | 55.3% | – | 0 |
| 2017 | 52 | 25–27 | 48.1% | – | 0 |
| 2016 | 63 | 27–36 | 42.9% | – | 0 |
| 2015 | 89 | 52–37 | 58.4% | – | 0 |
| 2014 | 113 | 76–37 | 67.3% | – | 0 |
| 2013 | 128 | 87–41 | 68.0% | – | 0 |
| 2012 | 135 | 83–52 | 61.5% | – | 0 |
| 2011 | 86 | 46–40 | 53.5% | – | 0 |
| 2010 | 114 | 67–47 | 58.8% | – | 0 |
| 2009 | 45 | 22–23 | 48.9% | – | 0 |
| 2008 | 76 | 49–27 | 64.5% | – | 0 |
| 2007 | 18 | 12–6 | 66.7% | – | 0 |
| 2006 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
| 2004 | 7 | 3–4 | 42.9% | – | 0 |
| 2003 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect