ไอร์แลนด์เหนือ
Kevin Burness
“Ironman”
เงินรางวัลรวมอาชีพ (PDC)
£72,500(≈฿3,284,000)
อายุ
60 ปี
บ้านเกิด
Ballywalter
ลูกดาร์ท
Reddragon 22g
เพลงเดินเข้า
Acdc shoot to thrill
เริ่มเล่น
1979
มือที่ถนัด
ขวา
อันดับ
51
ลงแข่ง
0
แชมป์
66–51
ชนะ–แพ้
0
เข้ารอบชิง
56.4%
อัตราชนะ
87.51
ค่าเฉลี่ย
※ ค่าเฉลี่ยจาก 115 แมตช์ที่มีข้อมูล จาก 117 แมตช์
26 ต.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 24
Wigan
รอบ 128 คน
26 ต.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 23
Wigan
รอบ 16 คน
£300
25 ต.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 22
Wigan
รอบ 64 คน
£75
25 ต.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 21
Wigan
รอบ 32 คน
£200
16 ส.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 19
Leicester
รอบ 64 คน
£75
16 ส.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 18
Leicester
รอบ 64 คน
£75
15 ส.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 17
Leicester
รอบ 64 คน
£75
15 ส.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 16
Leicester
รอบ 256 คน
30 ก.ค.
พุธ
Players Championship 23
Hildesheim
รอบ 128 คน
29 ก.ค.
อังคาร
Players Championship 22
Hildesheim
รอบ 16 คน
£2,500
9 ก.ค.
พุธ
Players Championship 21
Leicester
รอบ 128 คน
8 ก.ค.
อังคาร
Players Championship 20
Leicester
รอบ 128 คน
13 พ.ค.
อังคาร
Players Championship 16
Hildesheim
รอบ 128 คน
12 พ.ค.
จันทร์
Players Championship 15
Hildesheim
รอบ 128 คน
4 พ.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 15
Milton Keynes
รอบ 256 คน
3 พ.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 14
Milton Keynes
รอบ 256 คน
3 พ.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 13
Milton Keynes
รอบ 64 คน
£75
2 พ.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 12
Milton Keynes
รอบ 64 คน
£75
2 พ.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 11
Milton Keynes
รอบ 16 คน
£300
15 เม.ย.
อังคาร
Players Championship 14
Rosmalen
รอบ 64 คน
£1,000
14 เม.ย.
จันทร์
Players Championship 13
Rosmalen
รอบ 128 คน
9 เม.ย.
พุธ
Players Championship 12
Leicester
รอบ 128 คน
8 เม.ย.
อังคาร
Players Championship 11
Leicester
รอบ 128 คน
1 เม.ย.
อังคาร
Players Championship 10
Leicester
รอบ 16 คน
£2,500
18 มี.ค.
อังคาร
Players Championship 8
Hildesheim
รอบ 128 คน
17 มี.ค.
จันทร์
Players Championship 7
Hildesheim
รอบ 128 คน
16 มี.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 10
Hildesheim
รอบ 64 คน
£75
15 มี.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 9
Hildesheim
รอบ 32 คน
£200
15 มี.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 8
Hildesheim
รอบ 128 คน
14 มี.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 7
Hildesheim
รอบ 8 คน
£500
14 มี.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 6
Hildesheim
รอบ 32 คน
£200
18 ก.พ.
อังคาร
Players Championship 4
Rosmalen
รอบ 128 คน
17 ก.พ.
จันทร์
Players Championship 3
Rosmalen
รอบ 64 คน
£1,000
11 ก.พ.
อังคาร
Players Championship 2
Wigan
รอบ 32 คน
£1,500
10 ก.พ.
จันทร์
Players Championship 1
Wigan
รอบ 64 คน
£1,000
9 ก.พ.
อาทิตย์
PDC UK Open Amateur Qual 4
Wigan
รอบ 32 คน
9 ก.พ.
อาทิตย์
PDC UK Open Amateur Qualifier 3
Wigan
รอบ 128 คน
20 ม.ค.
จันทร์
PDC UK Open Amateur Qualifier 2
Milton Keynes
รอบ 128 คน
20 ม.ค.
จันทร์
PDC UK Open Amateur Qualifier 1
Milton Keynes
รอบ 32 คน
19 ม.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 5
Milton Keynes
รอบ 64 คน
£75
18 ม.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 4
Milton Keynes
รอบ 128 คน
18 ม.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 3
Milton Keynes
รอบรองฯ
£750
17 ม.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 2
Milton Keynes
รอบรองฯ
£750
17 ม.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 1
Milton Keynes
รอบ 256 คน
12 ม.ค.
อาทิตย์
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 4
Milton Keynes
รอบ 128 คน
11 ม.ค.
เสาร์
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 3
Milton Keynes
รอบ 128 คน
10 ม.ค.
ศุกร์
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 2
Milton Keynes
รอบ 128 คน
9 ม.ค.
พฤหัส
UK & Ire Qualifying School Stage 2 Day 1
Milton Keynes
รอบ 128 คน
8 ม.ค.
พุธ
UK & Ire Qualifying School Stage 1 Day 3
Milton Keynes
รอบ 128 คน
£1
7 ม.ค.
อังคาร
UK & Ire Qualifying School Stage 1 Day 2
Milton Keynes
รอบ 32 คน
£3
6 ม.ค.
จันทร์
UK & Ire Qualifying School Stage 1 Day 1
Milton Keynes
Last 512
จำนวนเงินเป็นเงินรางวัลตามรอบ ไม่รวมรางวัลแชมป์ พรีเมียร์ลีกและเวิลด์ซีรีส์ใช้คะแนน
ผลงานแต่ละปี
| ปี | แมตช์ | ชนะ–แพ้ | อัตราชนะ | ค่าเฉลี่ย | แชมป์ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 80 | 49–31 | 61.3% | 87.55 | 0 |
| 2025 | 117 | 66–51 | 56.4% | 87.51 | 0 |
| 2024 | 64 | 35–29 | 54.7% | 86.43 | 0 |
| 2023 | 62 | 16–46 | 25.8% | 88.19 | 0 |
| 2022 | 89 | 37–52 | 41.6% | 88.41 | 0 |
| 2021 | 53 | 36–17 | 67.9% | 86.96 | 0 |
| 2020 | 42 | 27–15 | 64.3% | 87.07 | 0 |
| 2019 | 69 | 22–47 | 31.9% | 85.45 | 0 |
| 2018 | 38 | 12–26 | 31.6% | – | 0 |
| 2012 | 3 | 1–2 | 33.3% | – | 0 |
ค่าเฉลี่ยมาจากแมตช์ตั้งแต่ปี 2019 ในรายการที่ไม่ถ่ายทอดสด (รายการถ่ายทอดสดไม่มีข้อมูลสาธารณะ) ที่มา: ผลการแข่งขัน PDC, ค่าเฉลี่ย DartConnect