เช็ก
TOUR CARD
Adam Gawlas
“Flawlas”
แชมป์รวม
6 ครั้ง
เงินรางวัลรวมอาชีพ (PDC)
£238,450(≈฿10,800,800)
อายุ
24 ปี
บ้านเกิด
Návsí
ลูกดาร์ท
Bull's NL 21g
เพลงเดินเข้า
Imagine Dragons - Eyes Closed
เริ่มเล่น
2018
มือที่ถนัด
ขวา
อันดับ
50
ลงแข่ง
2
แชมป์
140–49
ชนะ–แพ้
5
เข้ารอบชิง
74.1%
อัตราชนะ
85.95
ค่าเฉลี่ย
※ ค่าเฉลี่ยจาก 182 จาก 189 แมตช์ ไม่รวม 1 แมตช์ในรายการถ่ายทอดสด (ไม่มีข้อมูลสาธารณะ)
11 ธ.ค.
พฤหัส
World Championship
London
รอบ 128 คน
£15,000
16 พ.ย.
อาทิตย์
2025/2026 Czech World Championship Qualifier
Prague
แชมป์
12 ต.ค.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 24
Wigan
รองแชมป์
£1,000
12 ต.ค.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 23
Wigan
รอบ 256 คน
11 ต.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 22
Wigan
รอบ 32 คน
£200
11 ต.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 21
Wigan
รอบ 32 คน
£200
7 ก.ย.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 20
Wigan
รอบ 16 คน
£300
6 ก.ย.
เสาร์
Winmau Development Tour 19
Wigan
รอบ 256 คน
6 ก.ย.
เสาร์
Winmau Development Tour 18
Wigan
รอบ 16 คน
£300
5 ก.ย.
ศุกร์
Winmau Development Tour 17
Wigan
รอบ 64 คน
£75
5 ก.ย.
ศุกร์
Winmau Development Tour 16
Wigan
รอบ 16 คน
£300
29 ส.ค.
ศุกร์
ET10 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
First Round
£1,250
10 ส.ค.
อาทิตย์
Euro Tour 14 (Hildesheim) East Europe Qualifier
Nove Zamky
รอบรองฯ
10 ส.ค.
อาทิตย์
Euro Tour 13 (Basel) East Europe Qualifier
Nove Zamky
รอบรองฯ
9 ส.ค.
เสาร์
Euro Tour 12 (Budapest) East Europe Qualifier
Nove Zamky
รอบ 32 คน
9 ส.ค.
เสาร์
Euro Tour 10 (Antwerp) East Europe Qualifier
Nove Zamky
แชมป์
11 พ.ค.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 15
Hildesheim
รอบ 32 คน
£200
10 พ.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 14
Hildesheim
รอบ 16 คน
£300
10 พ.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 13
Hildesheim
รอบ 8 คน
£500
9 พ.ค.
ศุกร์
Winmau Development Tour 12
Hildesheim
รอบ 64 คน
£75
9 พ.ค.
ศุกร์
Winmau Development Tour 11
Hildesheim
รองแชมป์
£1,000
30 มี.ค.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 10
Leicester
รอบ 32 คน
£200
29 มี.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 9
Leicester
รอบ 32 คน
£200
29 มี.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 8
Leicester
รอบ 64 คน
£75
28 มี.ค.
ศุกร์
Winmau Development Tour 7
Leicester
รอบรองฯ
£750
28 มี.ค.
ศุกร์
Winmau Development Tour 6
Leicester
รอบ 32 คน
£200
18 มี.ค.
อังคาร
Players Championship 8
Hildesheim
รอบ 128 คน
22 ก.พ.
เสาร์
Winmau Development Tour 4
Milton Keynes
รอบ 64 คน
£75
22 ก.พ.
เสาร์
Winmau Development Tour 3
Milton Keynes
รอบ 16 คน
£300
21 ก.พ.
ศุกร์
Winmau Development Tour 2
Milton Keynes
รอบ 8 คน
£500
21 ก.พ.
ศุกร์
Winmau Development Tour 1
Milton Keynes
รอบ 128 คน
16 ก.พ.
อาทิตย์
Euro Tour 9 (Kiel) East Europe Qualifier
Budapest
รอบ 16 คน
16 ก.พ.
อาทิตย์
Euro Tour 8 (Leverkusen) East Europe Qualifier
Budapest
รอบ 64 คน
15 ก.พ.
เสาร์
Euro Tour 7 (Rosmalen) East Europe Qualifier
Budapest
รอบ 16 คน
15 ก.พ.
เสาร์
Euro Tour 6 (Sindelfingen) East Europe Qualifier
Budapest
รอบ 16 คน
15 ก.พ.
เสาร์
Euro Tour 5 (Graz) East Europe Qualifier
Budapest
รองแชมป์
2 ก.พ.
อาทิตย์
Euro Tour 3 (Riesa) East Europe Qualifier
Nove Zamky
รอบรองฯ
1 ก.พ.
เสาร์
Euro Tour 2 (Gottingen) East Europe Qualifier
Nove Zamky
รอบ 16 คน
1 ก.พ.
เสาร์
Euro Tour 1 (Wieze) East Europe Qualifier
Nove Zamky
รอบ 8 คน
20 ม.ค.
จันทร์
PDC UK Open Amateur Qualifier 2
Milton Keynes
รอบ 64 คน
20 ม.ค.
จันทร์
PDC UK Open Amateur Qualifier 1
Milton Keynes
รอบ 16 คน
19 ม.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 5
Milton Keynes
รอบ 32 คน
£200
18 ม.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 4
Milton Keynes
Last 512
18 ม.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 3
Milton Keynes
รอบ 128 คน
17 ม.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 2
Milton Keynes
รอบ 16 คน
£300
17 ม.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 1
Milton Keynes
รอบ 32 คน
£200
12 ม.ค.
อาทิตย์
European Qualifying School Stage 2 Day 4
Kalkar
รอบ 128 คน
11 ม.ค.
เสาร์
European Qualifying School Stage 2 Day 3
Kalkar
รอบ 128 คน
10 ม.ค.
ศุกร์
European Qualifying School Stage 2 Day 2
Kalkar
รอบ 64 คน
9 ม.ค.
พฤหัส
European Qualifying School Stage 2 Day 1
Kalkar
รอบ 64 คน
จำนวนเงินเป็นเงินรางวัลตามรอบ ไม่รวมรางวัลแชมป์ พรีเมียร์ลีกและเวิลด์ซีรีส์ใช้คะแนน
ผลงานแต่ละปี
| ปี | แมตช์ | ชนะ–แพ้ | อัตราชนะ | ค่าเฉลี่ย | แชมป์ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 167 | 99–68 | 59.3% | 88.49 | 4 |
| 2025 | 189 | 140–49 | 74.1% | 85.95 | 2 |
| 2024 | 134 | 61–73 | 45.5% | 82.79 | 0 |
| 2023 | 152 | 83–69 | 54.6% | 86.93 | 0 |
| 2022 | 170 | 98–72 | 57.6% | 87.89 | 0 |
| 2021 | 114 | 66–48 | 57.9% | 86.26 | 0 |
| 2020 | 59 | 37–22 | 62.7% | 83.32 | 0 |
| 2019 | 41 | 29–12 | 70.7% | 82.01 | 0 |
ค่าเฉลี่ยมาจากแมตช์ตั้งแต่ปี 2019 ในรายการที่ไม่ถ่ายทอดสด (รายการถ่ายทอดสดไม่มีข้อมูลสาธารณะ) ที่มา: ผลการแข่งขัน PDC, ค่าเฉลี่ย DartConnect