Ireland
TOUR CARD
William O'Connor
“The Magpie”
Kabuuang titulo
6
Career prize money (PDC)
£907,625(≈₱77,278,900)
Edad
40
Bayan
Cappamore
Darts
Shot 23g
Walk-on
Zombie - The Cranberries
Nagsimula
2006
Kamay
Kanan
Rankings
Season record
52
Events
0
Titulo
72–53
W–L
1
Finals
57.6%
Win %
93.70
Average
※ Average ng 88 sa 125 laro. Hindi kasama ang 3 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Semi-final
£6,500
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/22
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 16
£5,000
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 32
£3,500
9/28
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 128
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Semi-final
£6,500
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£3,500
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
Quarter-final
£8,000
8/28
Biy
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£3,500
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 32
£2,000
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 32
£2,000
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 16
£3,000
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 64
£1,250
7/18
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£12,500
7/10
Biy
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
First Round
£2,000
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 64
£1,250
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 16
£3,000
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
Last 32
£3,500
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 128
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 128
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Runner-up
£10,000
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Quarter-final
£4,000
5/29
Biy
ET8 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 16
£5,000
5/22
Biy
ET7 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£3,500
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 32
£2,000
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 64
£1,250
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 64
£1,250
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 64
£1,250
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
Last 32
£3,500
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 32
£2,000
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 32
£2,000
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 64
£1,250
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Quarter-final
£4,000
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
First Round
£2,000
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 64
£1,250
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 128
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 16
£5,000
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 128
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 64
£1,250
3/20
Biy
ET3 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 32
£3,500
3/13
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
First Round
£2,000
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 64
£3,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
Last 32
£3,500
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 128
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 128
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 64
£1,250
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 16
£3,000
1/28
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Last 64
£750
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 125 | 72–53 | 57.6% | 93.70 | 0 |
| 2025 | 169 | 111–58 | 65.7% | 94.81 | 6 |
| 2024 | 104 | 56–48 | 53.8% | 94.05 | 0 |
| 2023 | 104 | 56–48 | 53.8% | 92.38 | 0 |
| 2022 | 100 | 53–47 | 53.0% | 92.83 | 0 |
| 2021 | 77 | 39–38 | 50.6% | 91.75 | 0 |
| 2020 | 79 | 39–40 | 49.4% | 91.69 | 0 |
| 2019 | 114 | 63–51 | 55.3% | 93.59 | 0 |
| 2018 | 65 | 33–32 | 50.8% | – | 0 |
| 2017 | 59 | 32–27 | 54.2% | – | 0 |
| 2016 | 32 | 11–21 | 34.4% | – | 0 |
| 2015 | 48 | 21–27 | 43.8% | – | 0 |
| 2014 | 44 | 17–27 | 38.6% | – | 0 |
| 2013 | 45 | 18–27 | 40.0% | – | 0 |
| 2012 | 64 | 27–37 | 42.2% | – | 0 |
| 2011 | 74 | 38–36 | 51.4% | – | 0 |
| 2010 | 69 | 38–31 | 55.1% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect