Darts News
Ireland TOUR CARD

Mickey Mansell

“Clonoe Cyclone”
Kabuuang titulo
9
Pinakamataas na match average
110.58
2022 Players Championship 24 · vs Kim Huybrechts 6–2
Career prize money (PDC)
£572,050(≈₱48,706,700)
Edad
53
Bayan
Clonoe
Darts
Cosmo 25g
Walk-on
Maniac 2000 - Mark McCabe
Nagsimula
1985
Kamay
Kaliwa

Rankings

55
Events
5
Titulo
67–50
W–L
8
Finals
57.3%
Win %
92.24
Average

※ Average ng 108 sa 117 laro na may datos.

10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Last 32
£2,000
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 32
£2,000
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
First Round
£2,000
9/24
Huw
ET15 Tour Card Holder Qualifier
Den Bosch
Kampeon
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 32
£2,000
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 128
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
First Round
£2,000
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 128
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Quarter-final
£4,000
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Last 128
7/30
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 80
7/30
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 32
£2,000
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 32
£2,000
7/10
Biy
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
Last 32
£3,500
7/8
Miy
ET12 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 160
7/8
Miy
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Runner-up
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Quarter-final
£4,000
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 128
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 16
£3,000
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 32
£2,000
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 16
£3,000
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Quarter-final
£4,000
5/20
Miy
ET10 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
5/20
Miy
ET9 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Runner-up
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 128
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 32
£2,000
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 64
£1,250
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 32
£2,000
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 32
£2,000
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 128
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 128
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Last 128
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Last 32
£3,500
4/15
Miy
ET8 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
4/15
Miy
ET7 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 128
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 128
4/1
Miy
ET6 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 80
4/1
Miy
ET5 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Kampeon
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 64
£1,250
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 128
3/20
Biy
ET3 - Belgian Darts Open
Wieze
Last 32
£3,500
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 96
£2,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
First Round
£2,000
2/18
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 80
2/18
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Runner-up
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 128
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 64
£1,250
2/11
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 160
2/11
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 64
£1,250
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 32
£2,000

Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.

Career bawat season

SeasonLaroW–LWin %AverageTitulo
2026 117 67–50 57.3% 92.24 5
2025 114 60–54 52.6% 92.26 4
2024 103 55–48 53.4% 92.30 0
2023 91 45–46 49.5% 92.68 0
2022 107 56–51 52.3% 92.06 0
2021 59 24–35 40.7% 90.37 0
2020 99 55–44 55.6% 90.47 0
2019 89 42–47 47.2% 89.19 0
2018 71 39–32 54.9% – 0
2017 47 22–25 46.8% – 0
2016 43 21–22 48.8% – 0
2015 47 25–22 53.2% – 0
2014 55 25–30 45.5% – 0
2013 68 38–30 55.9% – 0
2012 71 35–36 49.3% – 0
2011 67 34–33 50.7% – 0
2010 9 6–3 66.7% – 0

Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect