Poland
TOUR CARD
Krzysztof Ratajski
“The Polish Eagle”
Kabuuang titulo
7
Career prize money (PDC)
£1,626,900(≈₱138,521,000)
Edad
49
Bayan
Warszawa
Darts
Beazd 24g
Walk-on
Whatever You Want - Status Quo
Nagsimula
2000
Kamay
Kanan
Rankings
53
Events
1
Titulo
85–52
W–L
2
Finals
62.0%
Win %
95.07
Average
※ Average ng 93 sa 137 laro. Hindi kasama ang 6 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Quarter-final
£4,000
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 64
£1,250
10/22
Huw
European Championship
Dortmund
Semi-final
£50,000
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 32
£3,500
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
Last 16
£5,000
9/28
Lun
World Grand Prix
Leicester
Last 32
£7,500
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Last 128
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 128
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£3,500
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
Last 16
£5,000
8/28
Biy
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
Last 32
£3,500
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Quarter-final
£4,000
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 16
£3,000
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Last 32
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Last 128
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 16
£3,000
7/18
Sab
World Matchplay
Blackpool
Last 32
£12,500
7/10
Biy
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
Kampeon
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 128
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 32
£2,000
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
Last 32
£3,500
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 64
£1,250
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 64
£1,250
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Quarter-final
£4,000
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 32
£2,000
5/29
Biy
ET8 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£3,500
5/22
Biy
ET7 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£3,500
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 128
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 64
£1,250
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 16
£3,000
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 128
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
Last 32
£3,500
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Quarter-final
£4,000
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 16
£3,000
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 32
£2,000
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Last 32
£2,000
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
Semi-final
£10,000
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Last 128
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 16
£3,000
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Semi-final
£10,000
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 64
£1,250
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 128
3/20
Biy
ET3 - Belgian Darts Open
Wieze
First Round
£2,000
3/13
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 32
£3,500
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Quarter-final
£20,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 128
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Last 128
2/20
Biy
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
Last 32
£3,500
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 128
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 16
£3,000
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Semi-final
£6,500
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 128
1/28
Miy
Winmau World Masters (Preliminary)
Milton Keynes
Runner-up
£2,500
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 137 | 85–52 | 62.0% | 95.07 | 1 |
| 2025 | 151 | 94–57 | 62.3% | 94.76 | 6 |
| 2024 | 97 | 49–48 | 50.5% | 95.34 | 0 |
| 2023 | 126 | 74–52 | 58.7% | 95.53 | 0 |
| 2022 | 119 | 67–52 | 56.3% | 95.20 | 0 |
| 2021 | 116 | 74–42 | 63.8% | 97.93 | 0 |
| 2020 | 163 | 111–52 | 68.1% | 97.24 | 0 |
| 2019 | 172 | 123–49 | 71.5% | 97.02 | 0 |
| 2018 | 81 | 59–22 | 72.8% | – | 0 |
| 2017 | 23 | 10–13 | 43.5% | – | 0 |
| 2016 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 2015 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 2010 | 4 | 2–2 | 50.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect