Czechia
TOUR CARD
Karel Sedlacek
“Evil Charlie”
Kabuuang titulo
11
Career prize money (PDC)
£429,400(≈₱36,560,900)
Edad
47
Bayan
Bohdasin
Darts
Bull's NL 21g
Walk-on
The Final Countdown - Europe
Nagsimula
1997
Kamay
Kanan
Rankings
56
Events
4
Titulo
88–52
W–L
7
Finals
62.9%
Win %
94.00
Average
※ Average ng 112 sa 140 laro. Hindi kasama ang 3 laro sa televised events.
10/29
Huw
Players Championship 32
Den Bosch
Quarter-final
£4,000
10/28
Miy
Players Championship 31
Den Bosch
Last 128
10/22
Huw
European Championship
Dortmund
Last 32
£7,500
10/16
Biy
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
Last 32
£3,500
10/9
Biy
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
Quarter-final
£8,000
9/23
Miy
Players Championship 30
Den Bosch
Kampeon
9/22
Mar
Players Championship 29
Den Bosch
Last 64
£1,250
9/17
Huw
World Series of Darts Finals
Amsterdam
Last 16
9/11
Biy
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
Last 32
£3,500
9/4
Biy
ET12 - Czech Darts Open
Prague
First Round
£2,000
9/3
Huw
European Tour 12 (Prague) Host Nation Qualifier
Prague
Kampeon
8/26
Miy
Players Championship 28
Leicester
Last 16
£3,000
8/25
Mar
Players Championship 27
Leicester
Last 128
8/24
Lun
World Series of Darts Qualifier
Leicester
Kampeon
7/30
Huw
ET14 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
7/30
Huw
ET13 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Kampeon
7/29
Miy
Players Championship 26
Hildesheim
Quarter-final
£4,000
7/28
Mar
Players Championship 25
Hildesheim
Last 64
£1,250
7/10
Biy
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
Last 32
£3,500
7/8
Miy
ET11 Tour Card Holder Qualifier
Leicester
Last 40
7/7
Mar
Players Championship 24
Leicester
Last 128
7/6
Lun
Players Championship 23
Leicester
Last 32
£2,000
6/19
Biy
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
First Round
£2,000
6/17
Miy
Players Championship 22
Wigan
Last 128
6/16
Mar
Players Championship 21
Wigan
Last 16
£3,000
6/3
Miy
Players Championship 20
Milton Keynes
Last 64
£1,250
6/2
Mar
Players Championship 19
Milton Keynes
Last 128
5/29
Biy
ET8 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
Last 32
£3,500
5/22
Biy
ET7 - International Darts Open
Riesa
Last 32
£3,500
5/19
Mar
Players Championship 18
Leicester
Last 64
£1,250
5/18
Lun
Players Championship 17
Leicester
Last 128
5/13
Miy
Players Championship 16
Leicester
Last 64
£1,250
5/12
Mar
Players Championship 15
Leicester
Last 64
£1,250
5/8
Biy
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
First Round
£2,000
5/5
Mar
Players Championship 14
Hildesheim
Last 128
5/4
Lun
Players Championship 13
Hildesheim
Last 64
£1,250
4/28
Mar
Players Championship 12
Milton Keynes
Last 64
£1,250
4/27
Lun
Players Championship 11
Milton Keynes
Last 16
£3,000
4/17
Biy
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
First Round
£2,000
4/14
Mar
Players Championship 10
Wigan
Semi-final
£6,500
4/13
Lun
Players Championship 9
Wigan
Last 32
£2,000
4/4
Sab
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
Last 16
£5,000
3/31
Mar
Players Championship 8
Leicester
Last 128
3/30
Lun
Players Championship 7
Leicester
Last 128
3/13
Biy
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
Last 32
£3,500
3/6
Biy
UK Open
Minehead
Last 96
£2,000
2/25
Miy
Players Championship 6
Leicester
Last 64
£1,250
2/24
Mar
Players Championship 5
Leicester
Semi-final
£6,500
2/18
Miy
ET4 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Runner-up
2/18
Miy
ET3 Tour Card Holder Qualifier
Wigan
Last 40
2/17
Mar
Players Championship 4
Wigan
Last 32
£2,000
2/16
Lun
Players Championship 3
Wigan
Last 16
£3,000
2/11
Miy
ET2 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Runner-up
2/11
Miy
ET1 Tour Card Holder Qualifier
Hildesheim
Last 40
2/10
Mar
Players Championship 2
Hildesheim
Last 128
2/9
Lun
Players Championship 1
Hildesheim
Last 128
Premyo kada round; wala sa opisyal na datos ang premyo ng kampeon. Puntos ang gamit sa Premier League at World Series.
Career bawat season
| Season | Laro | W–L | Win % | Average | Titulo |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 140 | 88–52 | 62.9% | 94.00 | 4 |
| 2025 | 160 | 100–60 | 62.5% | 93.50 | 7 |
| 2024 | 109 | 60–49 | 55.0% | 93.45 | 0 |
| 2023 | 97 | 44–53 | 45.4% | 89.84 | 0 |
| 2022 | 181 | 121–60 | 66.9% | 90.55 | 0 |
| 2021 | 60 | 23–37 | 38.3% | 91.80 | 0 |
| 2020 | 78 | 46–32 | 59.0% | 91.00 | 0 |
| 2019 | 36 | 26–10 | 72.2% | 85.35 | 0 |
| 2018 | 2 | 0–2 | 0.0% | – | 0 |
| 2008 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
Ang averages ay mula 2019 sa non-televised events lang. Pinagmulan: PDC, DartConnect