เยอรมนี
TOUR CARD
Martin Schindler
“The Wall”
แชมป์รวม
2 ครั้ง
เงินรางวัลรวมอาชีพ (PDC)
£1,290,750(≈฿58,465,700)
อายุ
30 ปี
บ้านเกิด
Strausberg
ลูกดาร์ท
Beazd 23g
เพลงเดินเข้า
In the End - Linkin Park
เริ่มเล่น
2012
มือที่ถนัด
ขวา
อันดับ
50
ลงแข่ง
0
แชมป์
49–51
ชนะ–แพ้
1
เข้ารอบชิง
49.0%
อัตราชนะ
94.29
ค่าเฉลี่ย
※ ค่าเฉลี่ยจาก 68 จาก 100 แมตช์ ไม่รวม 6 แมตช์ในรายการถ่ายทอดสด (ไม่มีข้อมูลสาธารณะ)
29 ต.ค.
พฤหัส
Players Championship 32
Den Bosch
รอบ 32 คน
£2,000
28 ต.ค.
พุธ
Players Championship 31
Den Bosch
รอบ 16 คน
£3,000
22 ต.ค.
พฤหัส
European Championship
Dortmund
รองแชมป์
£80,000
16 ต.ค.
ศุกร์
ET15 - Dutch Darts Championship
Maastricht
รอบ 16 คน
£5,000
9 ต.ค.
ศุกร์
ET14 - Swiss Darts Trophy
Basel
รอบ 32 คน
£3,500
23 ก.ย.
พุธ
Players Championship 30
Den Bosch
รอบ 16 คน
£3,000
22 ก.ย.
อังคาร
Players Championship 29
Den Bosch
รอบ 128 คน
11 ก.ย.
ศุกร์
ET13 - Flanders Darts Trophy
Antwerp
รอบ 32 คน
£3,500
4 ก.ย.
ศุกร์
ET12 - Czech Darts Open
Prague
รอบ 32 คน
£3,500
28 ส.ค.
ศุกร์
ET11 - Hungarian Darts Trophy
Budapest
First Round
£2,000
26 ส.ค.
พุธ
Players Championship 28
Leicester
รอบ 32 คน
£2,000
25 ส.ค.
อังคาร
Players Championship 27
Leicester
รอบ 32 คน
£2,000
24 ส.ค.
จันทร์
World Series of Darts Qualifier
Leicester
รอบ 64 คน
29 ก.ค.
พุธ
Players Championship 26
Hildesheim
รอบ 32 คน
£2,000
28 ก.ค.
อังคาร
Players Championship 25
Hildesheim
รอบ 128 คน
18 ก.ค.
เสาร์
World Matchplay
Blackpool
รอบ 32 คน
£12,500
10 ก.ค.
ศุกร์
ET10 - European Darts Open
Leverkusen
รอบ 32 คน
£3,500
7 ก.ค.
อังคาร
Players Championship 24
Leicester
รอบ 128 คน
6 ก.ค.
จันทร์
Players Championship 23
Leicester
รอบ 128 คน
19 มิ.ย.
ศุกร์
ET9 - Slovak Darts Open
Bratislava
รอบ 32 คน
£3,500
17 มิ.ย.
พุธ
Players Championship 22
Wigan
รอบ 32 คน
£2,000
16 มิ.ย.
อังคาร
Players Championship 21
Wigan
รอบ 128 คน
3 มิ.ย.
พุธ
Players Championship 20
Milton Keynes
รอบ 32 คน
£2,000
2 มิ.ย.
อังคาร
Players Championship 19
Milton Keynes
รอบ 64 คน
£1,250
29 พ.ค.
ศุกร์
ET8 - Baltic Sea Darts Open
Kiel
รอบ 32 คน
£3,500
22 พ.ค.
ศุกร์
ET7 - International Darts Open
Riesa
รอบ 16 คน
£5,000
19 พ.ค.
อังคาร
Players Championship 18
Leicester
รอบ 64 คน
£1,250
18 พ.ค.
จันทร์
Players Championship 17
Leicester
รอบ 128 คน
13 พ.ค.
พุธ
Players Championship 16
Leicester
รอบ 128 คน
12 พ.ค.
อังคาร
Players Championship 15
Leicester
รอบรองฯ
£6,500
8 พ.ค.
ศุกร์
ET6 - Austrian Darts Open
Graz
รอบ 8 คน
£8,000
5 พ.ค.
อังคาร
Players Championship 14
Hildesheim
รอบ 32 คน
£2,000
4 พ.ค.
จันทร์
Players Championship 13
Hildesheim
รอบ 32 คน
£2,000
28 เม.ย.
อังคาร
Players Championship 12
Milton Keynes
รอบ 128 คน
27 เม.ย.
จันทร์
Players Championship 11
Milton Keynes
รอบ 128 คน
17 เม.ย.
ศุกร์
ET5 - European Darts Grand Prix
Sindelfingen
รอบ 8 คน
£8,000
14 เม.ย.
อังคาร
Players Championship 10
Wigan
รอบ 128 คน
13 เม.ย.
จันทร์
Players Championship 9
Wigan
รอบ 128 คน
4 เม.ย.
เสาร์
ET4 - German Darts Grand Prix
Munich
รอบ 16 คน
£5,000
31 มี.ค.
อังคาร
Players Championship 8
Leicester
รอบ 32 คน
£2,000
30 มี.ค.
จันทร์
Players Championship 7
Leicester
รอบ 128 คน
20 มี.ค.
ศุกร์
ET3 - Belgian Darts Open
Wieze
รอบ 16 คน
£5,000
13 มี.ค.
ศุกร์
ET2 - European Darts Trophy
Gottingen
รอบ 32 คน
£3,500
6 มี.ค.
ศุกร์
UK Open
Minehead
รอบ 32 คน
£7,500
25 ก.พ.
พุธ
Players Championship 6
Leicester
รอบ 32 คน
£2,000
24 ก.พ.
อังคาร
Players Championship 5
Leicester
รอบ 64 คน
£1,250
20 ก.พ.
ศุกร์
ET1 - Poland Darts Open
Krakow
รอบ 32 คน
£3,500
10 ก.พ.
อังคาร
Players Championship 2
Hildesheim
รอบ 64 คน
£1,250
9 ก.พ.
จันทร์
Players Championship 1
Hildesheim
รอบ 128 คน
29 ม.ค.
พฤหัส
Winmau World Masters
Milton Keynes
รอบ 32 คน
£5,000
จำนวนเงินเป็นเงินรางวัลตามรอบ ไม่รวมรางวัลแชมป์ พรีเมียร์ลีกและเวิลด์ซีรีส์ใช้คะแนน
ผลงานแต่ละปี
| ปี | แมตช์ | ชนะ–แพ้ | อัตราชนะ | ค่าเฉลี่ย | แชมป์ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 100 | 49–51 | 49.0% | 94.29 | 0 |
| 2025 | 147 | 94–53 | 63.9% | 93.81 | 2 |
| 2024 | 117 | 71–46 | 60.7% | 93.39 | 0 |
| 2023 | 117 | 66–51 | 56.4% | 95.31 | 0 |
| 2022 | 142 | 90–52 | 63.4% | 95.55 | 0 |
| 2021 | 119 | 76–43 | 63.9% | 95.66 | 0 |
| 2020 | 130 | 68–62 | 52.3% | 89.49 | 0 |
| 2019 | 124 | 64–60 | 51.6% | 92.51 | 0 |
| 2018 | 108 | 61–47 | 56.5% | – | 0 |
| 2017 | 66 | 27–39 | 40.9% | – | 0 |
| 2016 | 9 | 4–5 | 44.4% | – | 0 |
| 2015 | 1 | 0–1 | 0.0% | – | 0 |
| 2014 | 3 | 1–2 | 33.3% | – | 0 |
ค่าเฉลี่ยมาจากแมตช์ตั้งแต่ปี 2019 ในรายการที่ไม่ถ่ายทอดสด (รายการถ่ายทอดสดไม่มีข้อมูลสาธารณะ) ที่มา: ผลการแข่งขัน PDC, ค่าเฉลี่ย DartConnect