เนเธอร์แลนด์
Jamai van den Herik
“Jamai”
แชมป์รวม
5 ครั้ง
เงินรางวัลรวมอาชีพ (PDC)
£72,625(≈฿3,289,600)
อายุ
23 ปี
บ้านเกิด
Alblasserdam
ลูกดาร์ท
MasterDarts 21g
เพลงเดินเข้า
Warriors - Imagine Dragons
เริ่มเล่น
2016
มือที่ถนัด
ขวา
อันดับ
50
ลงแข่ง
1
แชมป์
128–50
ชนะ–แพ้
1
เข้ารอบชิง
71.9%
อัตราชนะ
84.91
ค่าเฉลี่ย
※ ค่าเฉลี่ยจาก 177 แมตช์ที่มีข้อมูล จาก 178 แมตช์
4 ต.ค.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 24
Wigan
รอบ 32 คน
£250
4 ต.ค.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 23
Wigan
รอบรองฯ
£1,000
3 ต.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 22
Wigan
รอบ 8 คน
£750
3 ต.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 21
Wigan
รอบรองฯ
£1,000
27 ก.ย.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 24
Wigan
รอบ 256 คน
27 ก.ย.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 23
Wigan
รอบ 64 คน
£100
26 ก.ย.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 22
Wigan
รอบ 64 คน
£100
26 ก.ย.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 21
Wigan
รอบ 128 คน
16 ส.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 20
Milton Keynes
รอบ 256 คน
15 ส.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 19
Milton Keynes
รอบ 256 คน
15 ส.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 18
Milton Keynes
รอบ 128 คน
14 ส.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 17
Milton Keynes
รอบ 64 คน
£100
14 ส.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 16
Milton Keynes
รอบ 128 คน
2 ส.ค.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 20
Hildesheim
รอบ 16 คน
£350
1 ส.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 19
Hildesheim
รอบ 32 คน
£250
1 ส.ค.
เสาร์
Winmau Development Tour 18
Hildesheim
แชมป์
31 ก.ค.
ศุกร์
Winmau Development Tour 17
Hildesheim
รอบ 64 คน
£100
31 ก.ค.
ศุกร์
Winmau Development Tour 16
Hildesheim
รอบ 128 คน
7 มิ.ย.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 15
Milton Keynes
รอบรองฯ
£1,000
6 มิ.ย.
เสาร์
Winmau Development Tour 14
Milton Keynes
รอบ 8 คน
£750
6 มิ.ย.
เสาร์
Winmau Development Tour 13
Milton Keynes
รอบ 16 คน
£350
5 มิ.ย.
ศุกร์
Winmau Development Tour 12
Milton Keynes
รอบ 128 คน
5 มิ.ย.
ศุกร์
Winmau Development Tour 11
Milton Keynes
รอบรองฯ
£1,000
3 พ.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 15
Hildesheim
รอบ 128 คน
2 พ.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 14
Hildesheim
รอบ 8 คน
£750
2 พ.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 13
Hildesheim
รอบ 64 คน
£100
1 พ.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 12
Hildesheim
รอบ 128 คน
1 พ.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 11
Hildesheim
รอบ 64 คน
£100
26 เม.ย.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 10
Milton Keynes
รอบ 32 คน
£250
24 เม.ย.
ศุกร์
Winmau Development Tour 6
Milton Keynes
รอบ 8 คน
£750
29 มี.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 10
Leicester
รอบ 256 คน
28 มี.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 9
Leicester
Last 512
28 มี.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 8
Leicester
รอบ 64 คน
£100
27 มี.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 7
Leicester
รอบ 8 คน
£750
27 มี.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 6
Leicester
รอบ 128 คน
6 มี.ค.
ศุกร์
UK Open
Minehead
รอบ 128 คน
£1,250
22 ก.พ.
อาทิตย์
Winmau Development Tour 5
Leicester
รอบ 16 คน
£350
21 ก.พ.
เสาร์
Winmau Development Tour 4
Leicester
รอบ 256 คน
21 ก.พ.
เสาร์
Winmau Development Tour 3
Leicester
รอบ 32 คน
£250
20 ก.พ.
ศุกร์
Winmau Development Tour 2
Leicester
รอบ 32 คน
£250
20 ก.พ.
ศุกร์
Winmau Development Tour 1
Leicester
รอบ 32 คน
£250
18 ม.ค.
อาทิตย์
Winmau Challenge Tour 5
Milton Keynes
รอบ 32 คน
£250
17 ม.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 4
Milton Keynes
รอบ 128 คน
17 ม.ค.
เสาร์
Winmau Challenge Tour 3
Milton Keynes
Last 512
16 ม.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 2
Milton Keynes
Last 512
16 ม.ค.
ศุกร์
Winmau Challenge Tour 1
Milton Keynes
รอบ 64 คน
£100
11 ม.ค.
อาทิตย์
European Qualifying School Stage 2 Day 4
Kalkar
รอบ 64 คน
£1
10 ม.ค.
เสาร์
European Qualifying School Stage 2 Day 3
Kalkar
รอบ 32 คน
9 ม.ค.
ศุกร์
European Qualifying School Stage 2 Day 2
Kalkar
รอบ 64 คน
£1
8 ม.ค.
พฤหัส
European Qualifying School Stage 2 Day 1
Kalkar
รอบ 128 คน
จำนวนเงินเป็นเงินรางวัลตามรอบ ไม่รวมรางวัลแชมป์ พรีเมียร์ลีกและเวิลด์ซีรีส์ใช้คะแนน
ผลงานแต่ละปี
| ปี | แมตช์ | ชนะ–แพ้ | อัตราชนะ | ค่าเฉลี่ย | แชมป์ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | 178 | 128–50 | 71.9% | 84.91 | 1 |
| 2025 | 257 | 185–72 | 72.0% | 88.37 | 4 |
| 2024 | 104 | 62–42 | 59.6% | 81.05 | 0 |
| 2023 | 85 | 44–41 | 51.8% | 78.29 | 0 |
| 2022 | 57 | 22–35 | 38.6% | 75.17 | 0 |
| 2021 | 25 | 13–12 | 52.0% | 70.76 | 0 |
| 2020 | 29 | 17–12 | 58.6% | 74.77 | 0 |
| 2019 | 11 | 6–5 | 54.5% | 76.73 | 0 |
ค่าเฉลี่ยมาจากแมตช์ตั้งแต่ปี 2019 ในรายการที่ไม่ถ่ายทอดสด (รายการถ่ายทอดสดไม่มีข้อมูลสาธารณะ) ที่มา: ผลการแข่งขัน PDC, ค่าเฉลี่ย DartConnect